Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Feb 4, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Fikiria kidume na mbavu zako ulikuwa na mpenzi wako siku za nyuma..mkazinguana mkaaachana kwa ngumi na matusi...kila mtu akaendelea na maisha.

    Leo una maisha yako lakini bahati mbaya umepata maradhi na unahitaji tiba. unapelekwa hospitali na baada ya vipimo unaambiwa unaihitaji uapasuaji wa maeneo yako nyeti.... na unapangiwa siku.

    Siku ya siku unasainishwa kitabu(pamoja na familia yako) kukubali matokeo ya upasuaji. Unaingizwa chemba tayari kwa shughuli. TAHAMAKI unagundua kuwa daktari mkuu atakaekufanyia upasuaji ndo yuleeeee XXXX wako na tayari anankudunga sindano awe nusu kaputi ....
    UTAFANYAJE Mwanamume?:msela:
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nimepotea njia tena.
    Kha!
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,064
    Likes Received: 1,413
    Trophy Points: 280
    Naomba prior break nikutane na ndugu zangu kwanza, halafu nawaambia ukweli kuwa mmoja wa wahudumu ni ex wangu ambae tuliachana kwa ugomvi mkubwa.

    Mchawi mpe mwanao amlee.
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio maana tunatakiwa tusamehe na kujiosha kwa wale tunaowakosea, Ni muhimu sana kupunguza jazba na kiburi kwenye mambo haya ya mahusiano. Sawa tumegombana tumetukanana lakini walau baada ya muda fulani tafuteni namna ya kuwekana sawa, kwamba bwana yale yalitokea tusameheane ni ubinadamu na pengine Mungu hakupanga tuwe pamoja kivile. Hata kama mtu atakataa msamaha lakini moyoni atakuwa anajua jamaa kaniomba msamaha, na litakuwa linamsumbua hilo kila akijaribu kukutengenezea ubaya.

    Sio hospital tu, duniani hapa tutakutana popote na mbya zaidi ni huko kwene kufa au kupona huko.
     
  5. 2my

    2my JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umenena mkuu ni vema kusawazisha mambo kabla baya zaidi halijatokea.
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh unakuwa mpole tu... :twitch:
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli Bible study ni kiboko . . . :roll::roll:
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona sasa hujaja bwana!!
    Halafu si umenambia unafanya juu chini.
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    that is all about forgiveness
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    utahisi umepona na utakomaa utoke humo..fikiria baada ya operesheni unajigundua si rijali tena... Mtuhumiwa wa kwanza lazma takuwa X wako...
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh hapo huna ujanja maana nusu kaputi ishaanza kuingia ile unataka kuongea tu domo linakuwa zito unalala. Basi hapo kila kitu kinabaki kwa yule aliye juu
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daktari aliyekula kiapo atamhudumia mgonjwa bila kujali past history ya mgonjwa. Pia ni vigumu kufanya ubaya wowote sababu kwenye chumba cha operation hawi peke yake.
     
Loading...