Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje kwenye situation kama hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty, Nov 4, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    -----Ni mdada unatarajia kufunga pingu za maisha hivi karibuni. Wakati mpo kwenye maandalizi ya harusi mnaanza kutambulishana kwa ndugu.
    Kumbe huko nyuma kabla ya kukutana na huyu mume mtarajiwa, mdogo wake alishawahi kukutongoza na ukamkatalia, na kipindi hicho wala hukujua kama hawa watu ni ndugu.

    Sasa mdogo mtu kashafahamu kwamba kaka yake anaenda kuoa msichana ambaye aliyemtolea nje .
    Tatizo linakuja hapa, mdogo mtu roho inamuuma kwa nini yeye alikataliwa halafu kaka yake amekubaliwa. Huyu mdogo mtu anamfanyia visa shemeji yake mtarajiwa, kaka mtu anashindwa kuelewa kwa nini mdogo wake ana bifu na shem wake?
    Je huyu msichana amwambie ukweli mumewe mtarajiwa kwamba mdogo wako aliwahi kumtongoza na akamkatalia ndio maana ana bifu naye? Kama ungekuwa wewe ungefanyaje kwenye situation like this?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,579
    Trophy Points: 280
    Wape wote.
     
  3. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa hayo yalitokea uko nyuma kabla ya uchumba na kufahamiana huku kwa sasa,njia sahihi ni binti kusema ukweli kwa mume mtarajiwa ili ajue mapemaaaa.
     
  4. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi lazima zitakuwa sigara tuu hakuna kingine.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nausema ukweli haraka sana....halafu namtuma aseme na ndugu yake aache visa
     
  6. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Why get married in the first place?
    So 70s!
    But,for the sake of answering the question,I'll pretend I am that hopeless in which case,I will let the kaka know.I mean,why not?He can't assume sijawahi kutongozwa before!
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I dont see any problem here at all. Just tell the brother kwamba alinitogoza, straight forward, unless they didi it ndo akamwaga hapo ndo mtihani ulipo, and thats the way i see it (am sorry though).
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    it is only the truth which shall set her free!

    udhaifu mdogo tu kwa hawa dada zetu ni kwamba SIO WA KWELI!
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mini sioni shida yoyote kwenye hii situation, just tell the guy the truth, Unless there is discontinuity in this story, or something you are not saying.
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
     
  13. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  14. M

    Msindima JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amwambie tu ukweli,anaficha nini,unless otherwise kama kuna ambacho kiliwahi kuendelea kati yake na huyo mdogo mtu ndo maana anakua mwoga,lakini kama hakuna kilichoendelea na ana uhakika kuwa hakufanya nae chochote amweleze tu maana atakapoficha ikatokea siku moja huyo jamaa akaja kuelezwa na mdogo wake, haoni kwamba hapo atakua ametengeneza shida nyingine? awe tu wazi kwa jamaa as long wana mpango wa kuja kuishi wote.
     
  15. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaogopa nini kusema ukweli,bifu gani litatokea kaka mtu akijua,au alishawahi kumegana na mdogo nini?
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Teh,teh,teh,ulimwengu bwana mambo yanajirudia tuu,mi imeshawahi mtokea ndugu yangu,lakini ilibidi akubali tuu kaka yetu aoe na sasa imebaki mtu na shemejie tuu na heshima kuu!!Ila sijui nishauri nini kuhusu wewe!!
     
  17. I

    Irene V Member

    #17
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hata hicho unamficha ni vingapi unavyomficha ambavyo ni muhimu ajue?
    ukweli ni mzuri sana, baadae akija hisi kuwa mdog wake alishakutaka wewe kumhakikishia hukumpa itakuwa ngum sana sabb tangia mwanzo ulifichaficha.
    Jitahidi kuwa muwazi sabab ukweli utakuweka huru.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mbona ni cmple jamani au mie nimekubuhu kwenye matatizo...lol, mie nilijua walitembea nae kama hakutembea nae anasubiri nini kumwambia huyo mchumbake ukweli? kwanza mie nadhani ningemtoa kiherehere huyo shemeji mie mwenyewe tu ningemtosha kabla cjafikisha kwa mchumba wangu.
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    jamani mambo mazito eeh, kwani kuna kitu gani kinachofanya mpaka mtu atake kugoma mwenzie acoe kisa ndugu kumtongoza mchumba? alitongoza na hakufanikiwa, shida ipo wapi?
     
  20. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mi nashauri wakati wote watatu wakiwepo yaani mchumba mtu,kaka mtu na mdogo mtu ndo yaongelewe kwa kina kwa kuwa akiyasema kiuficho basi huyu kaka mtu anaweza kuogopa kuwa ipo siku atampa kabisa kwa hiyo inabidi avunje uikimya mbele yake pia ili kila mmoja awe anajua.

    Kumbukeni anaenda kufunga pingu za maisha!!
     
Loading...