Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usirudi kamwe, we tuma hela tu!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by alph, Sep 5, 2012.

  1. a

    alph Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S cry:Wanajamii, hebu angalieni habari hii ambayo nimeinukuu word by word.

    KIJANA MMOJA AKIWA MASOMONI INDIA ALIMPIGIA SIMU MAMA YAKE AKAMPA TAARIFA KUWA VIPIMO VIMEONYESHA ANA UKIMWI (HIV POSITIVE)

    MAMA YAKE AKAMWAMBIA;
    "MWANANGU POLE SANA ILA NAKUOMBA USIRUDI KIJIJINI KABISA KWA SABABU:

    1. UTAMWAMBUKIZA MKEO
    2. MKEO ATAMWAMBUKIZA KAKA YAKO
    3. KAKA YAKO ATAMWAMBUKIZA HOUSEGIRL
    4. HOUSEGIRL ATAMWAMBUKIZA BABA YAKO
    5. BABA YAKO ATAMWAMBUKIZA DADA YANGU
    6. DADA YANGU ATAMWAMBUKIZA MUME WAKE
    7. MUME WA DADA ATANIAMBUKIZA MIMI
    8. MIMI NITAMWAMBUKIZA DEREVA WETU
    9. DEREVA ATAMWAMBUKIZA DADA YAKO
    10. NA NINAVYOMJUA DADA YAKO ATAAMBUKIZA VIJANA WOOOOOOTE HAPA KIJIJINI KWETU NA VIJIJI VYA JIRANI NA MWENDELEZO WAKE NITAKUANDIKIA SIKU NYINGINE KAMA UKIKUBALI KUTORUDI.

    HIVYO BASI KUKINUSURU KIJIJI CHETU NA FAMILIA BAKI HUKO HUKO WE TUMA HELA TU.
     
  2. steveslove

    steveslove Senior Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeeeeeee hyo cheni?!! kweli tupo wangapi?? tulizanaaaa!!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bk au?
     
  4. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuuh!iyo kali
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ila this is very serious.
    tupo wangapii? tulizaneni jamani.
     
  6. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hilo bushi limeendelea,kuna hadi housegirl dah,bt the truth is tuwe makini
     
  7. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hizo kampeni za tulizana...watu wanatunga miradi ili wale hela,,,ni nature ya watu toka zamani hawatulii,we unategemea huyo mtu aje atulizwe leo na tangazo?....waanze na watoto wanaokua waliopo mashuleni ndo itapunguza rate ya kutulia,vinginevyo,,,,wanapiga marktime.......nimechanganya habari,lakini lengo langu,,,ujumbe ufike
     
  8. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mmmmm hyo ni kazi ni kwako kama mtandao wa voda?
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu imekutokea nini
     
  10. LADY H

    LADY H Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi kama 2ko kumi 2uu
     
  11. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kabila gani hao!
     
Loading...