Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usikubali kufanywa 'Bakora' ya wapendanao...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Oct 20, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika hatua za mapenzi kwenye mahusiano hakuna hatua ambayo ni tata kama pale kila mmoja anataka kutoka kwenye mahusiano yaliyopo lakini anajikuta anamhitaji mwenzake kwa ajili ya maisha "halisi" hivyo inambidi kubaki. Katika hatua hii ndipo baadhi ya wanandoa au walio katika mahusiano hutamani kuwa na mahusiano na watu wengine.

    Lakini mahusiano hayo huwa si yale yenye lengo la kwenda mbele zaidi kwenye kuvunja mahusiano ya awali badala yake mahusiano hayo (yanaweza yasihusishe ngono) hutumika kujenga wivu kwa mume/mke au kwa Girlfriend/Boyfriend ili kufufua upendo uliopotea.

    Bahati mbaya kuna watu wakiingizwa kwenye mahusiano ya aina hii wao hutaka kujenga kiota na kutamani kumpindua mhusika mpenzi wa awali. Haiwezekani kumpindua na katika mahusiano hatari na yenye kuchosha ni haya ya kuingilia kati uhusiano wenye upendo uliofiifia na wewe ukadhani utaweza kuteka moyo wa yule mliye kwenye mahusiano naye.

    Kiukweli wewe unatumiwa kama Bakora tu ya kumchapia mpinzani wa huyo anayejidai uko naye kwenye mahusiano wakati yeye lengo lake ni kukutumia wewe kama silaha ya kumrejesha mpenzi wake anayeonekana kumponyoka.

    Jihadhari!!
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Sure...
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx 4 warning.
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    U a welcome!!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,439
    Trophy Points: 280
    Jealousy is the most powerful emotion
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    umepatwa na nini?
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na utu uzima huu,hakuna kitu!! Ila nakumbukia mambo ya ujanani, si unajua tena ujana maji ya moto!?
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,682
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwangu hii ni thread ya mwaka...baeleza labda bata kuelewa...Lol...jina lingine ni mapozeo!
     
  9. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    help them reconcile!
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa mie na deklea interesti,
    hii iliwahi kunikuta miezi kadhaa iliyopita.

    bi dada nilirusha ndoano, kawa nasuasua baada ya kumsarandia sana akanikubali,
    tumeenda kidogo ndo akatoboa siri kuwa jamaa yake kamkwaza sana ndo maana kanikubali,
    mie nikawa nambembeleza / kumfariji/nikumwahidi mabaya aliofanyiwa sitamfanyia (hapa alinieleza aliyoyakuta kwa mshkaji wake) Inaelekea alimpenda sana huyo jamaa.

    dah siku ya siku ananiambia jamaa kaja kuomba msamaha na anampa last chance, du nikaumia lakin nikasema no sweti nikaendelea na maisha.

    nikasema mtu alieachika/ anaekaribia kuachika mie NO
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Lol! Amegusa penyewepenyewe eeh? Nyumba ndogo hata ijitutumue na arv kamwe haiwezi kugrow into nyumba kubwa, ebooo!
     
  12. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ilikuwaje mzee,.uliinjoi kwa nuda gani. Lakini mzigo si ulikula!??...
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa acha kunitishia bwana
    sasa vitu vipya utatoa wapi?
     
  14. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa lazima awe keshaachika kabisa, na nijiridhishe hatorudi tena,
    vinginevyo wanakuja na gia za ajabu ajabu ooh unajua yy ndo men wangu wa kwanza alienitoa naniliu sitaki kumpoteza!!!! agrrrh,
    sio ambao hatujawah kukata ribon tuna kaz kweli !!!
     
  15. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ilikuwa km miez 4 hiv pamoja na ile ya kuzungushwa kabla jamaa hajarudi na kupiga goti ili asemehewe.

    Mie bi dada nilimpenda coz hakuwa mtu wa vinyongo na alikuwa rahis sana kusamehe, nikataman niwe nae.

    Mie mambo ya kula mzigo hayakuwa kipaombele saaaana!!!
    si unajua tena hauwezi kuanza urafiki ambao unataka mtu awe mke uache kupiga muhuri wa certification kuwa the product is ok for use!!!!Hapa nilikuwa naangalia km product ni original au mchina product.
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    pole yao hao waliopatwa na mitatizo
     
  17. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama wewe hayajakupata nakupa HONGERA sana!!
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaume huwa hawatafuti upya wa mwili Smile, bali upya wa mitazamo na utayari wa kuishi pamoja kwenye shida (?) na raha!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    oke maana wengi tulishaachika tulishakula ban permanent
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani tena huyo kakupiga Ban?
     
Loading...