Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usibishe,inaburudisha sana.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 15, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    {1}Inaburudisha sana pale unapoamka usiku unaangalia saa unagundua bado una masaa mawili zaidi ya kuendelea kulala kabla ya muda wa kuamka kwenda kazini/shuleni/chuoni kufika.
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inaburudisha sana pale unapoenda kufanya mtihani ambao haukujiaandaa vizuri halafu unafika Notice board unakutana na tangazo la mtihani kuahirishwa mpaka wiki ijayo.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    inahuzunisha pale unapofariki kwenye folen ya mshahara wako wa kwanza toka uanze kazi.
     
  4. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana unapomfukuzia demu mkali kwa muda mrefu,unafika nae kitandani baada ya ubishi mwingi,mvutano wa hapa na pale,ile umemvua tu chupi bwana mkubwa akasinzia fofofoooo!
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    maskini!
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    utakuwa na matatizo.
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    inaburudisha sana pale mshahara unapoingia afu hakuna kadi ya harusi uliyopokea kutoka kwa yeyote yule!!!
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana pale unapojinyea wakati wa interview.
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inafurahisha sana pale unaposikia anayekudai Mamilioni bila kuandikishiana kafa ghafla!
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    NDOVU BARIDIIIIIIII INABURUDISHA SANA:
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwee! hiyo inaliza kabisa!
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    You are my friend!
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mmh! hivi inawezekana kweli!?
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we si unajua interview za kuomba kazi halafu ukute umefoji vyeti halafu katika wanaokuhoji mmoja ni kova na jicho lake na muda huo awe hana uhakika wa futari.
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tumsubiri babu Asprin aje kutubarikia meza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    huo ugonjwa wa siku nyingi!la sovyo shughuli yake huwa ni pevu!
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    mmmh! aisee hii hapana mbona ndo nitakufa na mi kwa presha?
     
  18. r

    red16 Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inafurahisha unapomfumania demu unayetafuta 7bu za kumtosa akiwa na mchizi sita kwa sita.
     
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    inasikitisha sana JF inavyonimalizia muda wa mambo mengine.
     
  20. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tena saana.
     
Loading...