Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushiriki wa JK kampeni za Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gamba Jipya, Sep 21, 2011.

  1. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeona wenyekiti wa vyama vyenye ushawishi mkubwa vya CDM na CUF kupeleka wenyeviti wao katika kampeni za ubunge jimbo la Igunga zinazoendelea hivi sasa.

    Kutokana na tathmini na taarifa kadhaa za kiutafiti imebainika kuwa vyama vyenye ushawishi mkubwa jimboni hapo ni CCM na CDM na ijulikane kuwa mnano tarehe 25 ya mwezi huu CDM wanampango wa kuingiza silaha zao za mwisho za maangamizo kama vile, Sugu,Wenje,Mnyika,Mdee,Kiwia,Lema n.k hawa ni watu wenye ushawishi mkubwa sana kwa vijana kitu ambacho CCM hatuna vijana wenye ushawishi wa kiasi hiki,

    Je ni wakati muafaka sasa wa mwenyekiti wetu ambaye ni mtu mwenye ushawishi mkubwa kwa vijana na wazee kuingia Igunga na kumalizia mashambulizi, wasawasi wangu ni pale matokeo ya uchaguzi yakaonekana tumeangushwa je umaarufu wa mwenyekiti wetu na chama kwa ujumla utakuwa kwenye hali gani.

    Je ni wakati muhimu sasa wa kuomba nguvu za mwenyekiti?
     
  2. Y

    Yetuwote Senior Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata saidia. Siku hizi hana mvuto, hana ushawishi.
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama anazo sawa kabisa.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wenu anajua kuwa hakushinda uchaguzi wa 2010. Self confidence imemwishia kabisa. Nitashangaa akitinga Igunga.
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu mwenyekiti ndio kwanza kenda za New York kujipoza...Mwenzake Karzai wa Afghanstan karudi nyumbani baada ya rais wa zamani kuuawa, kaahirisha kabisa mkutano wa UN hali JK watu zaidi ya 1000 wamekufa maji hakwenda hata Pemba kuwapa pole kaishia Unguja mara huyooo New York - siku ya maombolezi Pemba katuma wajumbe.
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni mjanja sana kitu chochote ambacho anaamini ataumbuka hagusi, kwa mfano wakati alipoombwa ashiriki midaharo wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu alikataa katakata kwasababu anaufahamu uwezo wake vizuri sana tena tokea anasoma chuo, yanini akubali kutwangwa maswali na watu ambao anaamini kabisa wako juu sana kifikra si ni kujiumbua tuu? Kwasasa kikwete anaweza kuwa ni Rais asiye na mvuto kuliko Rais yeyote kwa Africa unategemea anaweza kujitokeza mbele za watu kumnadi mtu? au unadhani chama kilikosea kumtuma Mkapa aende Igunga.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,431
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hawezi kwenda igunga, labda tusubiri
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape mwenyewe anawapelekesha mputa huyo mwenyekiti si atawainamisha magwanda kabisa
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,431
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nasikia ana hisa kwenye meli ile kam sio return kutokana na biashara za meli ile
     
  10. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akamalizane na waliomuhonga suti kwanza
     
  11. b

    ben genious Senior Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwita25 mambo vip?mbona leo unatumia id hii au baada ya kujibu uharo sakata la dc igunga na kuumbuka?
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi mdogo huo...hatuhitaji nyundo kuua mende..
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    SAMAHANI WANDUGU
    HIVI NI KWELI MKEE WA rz 1 KAPEWA MKOPO NA BODI YA MIKOPO YA MAVYUO KUSOMA SHAHADA YA MAHUSIANO????????????
     
  14. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuomba nguvu gani: Labda nguvu za giza. Oh! nimesahau kidogo lakini nguvu hiyo iliisha-expire maana nabii wake shehe 'hayahaya' alishajisalimisha kwa mola wake.

    Kama ni mwenyekiti sijui ni kiti gani, maana yeye hana muda wa kukikalia anazunguka juu juu kama mbayuwayu.
    Ushawishi wake wa ahadi lukuki zisizotekelezeka kuanzia 2005 watu walishamstukia.
     
  15. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye RED ndipo panaponitia wasiwasi mkubwa...
    Nadhani utakuwa umetumia tafiti zilizomuingiza Mukama
    kwenye nafasi aliyopo sasa ya Ukatibu Mkuu!...
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kuanguka jukwaani hivi sasa ule ugonjwa umerudi kwa kasi ya ajabu,akiona watu wengi anaanguka.
     
  17. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii CCJ magamba waliingizwa mkenge na wenyewe wameuvagaa, Wilson kampiga stop Igunga, inahuuuuu..
     
  18. Kelvin X

    Kelvin X JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    naona kitu kwenye thread yako ambacho labda na nyie wote mnakiona, its time(katiba mpya kama kweli itakuwepo), raisi asiwe mwenyekiti wa chama. sasa kampeni tena wakati huo umeme bado haujashughulikiwa? nitapata wasiwasi kama raisi wangu ataacha majukumu ya msingi na kumpigia kampeni mgombea ambae kura yake haibatilishi wingi wa zile ndiyooooooooo bungeni, atlest kwa izo four years
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    JK anaweza kwenda Igunga kwa sababu ni mwoga sana mbele ya mafisadi. Watamtisha kwa kuleta tena ule mkakati wa kutenganisha kofia. Ata-capitulate tu. Mtaona.
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    JK akienda Igunga, basi Kamanda Marando naye apelekwe ili akamfinyange vizuri katika ufisadi wa EPA. JK atajuta sana.
     
Loading...