Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi bila penati leo umeanza kunitia moyo !!

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Feb 11, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nahisi leo akuna atakae lalamika jamani kuhusu ushindi wa man u
    wameshinda kihalali ingawa makosa madogomadogo kwa refa ayakosekani
    zuri zaidi ni lile wimbi la ushindi wa penati sasaa basi
    tumeanza kushinda kihalali atutaki makelele
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha kujifanya Man U wewe!
     
Loading...