Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi arumeru wawachanganya watawala UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Posho City, Apr 4, 2012.

  1. Posho City

    Posho City JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 60
    Kuna wanafunzi zaidi ya 25 walisimamishwa masomo katika chuo kikuu cha Dodoma wiki iliyopita tarehe 28.03.2012,sababu ni kuwa waliondoka chuoni wakiwa wamevaa sare za chadema wakienda huko kata ya Chang'ombe manispaa ya Dodoma kushiriki kampeni za uchaguzi wa udiwani,walipofika geti la chuo gari lilikamatwa, likapelekwa utawala,wakalazimishwa kuvaa bendera na kupigwa picha.Kesho yake tarehe29.03.2012 wote walipewa barua za kusimamishwa masomo siku 21.Lakini tofauti na kawaida siku ya jana wote wamerudi chuo kwa kilicho tafsiriwa ni kiwewe cha matokeo ya Arumeru Mashariki.Maana kuna watu wengi wamefukuzwa mwezi wa2 bila sababu hadi leo hawajaitwa,
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poleni sana UDOM.

    Kivumacho hakidumu.
     
  3. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    UDOM msirudi nyuma. Yana mwisho.
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wekeni bidii kwenye masomo yatawasaidia, msikubali kutumiwa kisiasa na wanasiasa waroho wa madaraka. Huu ni ushauri wangu msije juta. kesho mkidisco mtasema kwa kuwa nyie CDM.
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unajua ccm sasa kwa hali waliyofikia wanadhani adui yao ni chadema, na nina hakika kwa fikra finyu walizo nazo kamwe hawawezi kufika popote. Wamesahau kuwa adui yao ni umaskini wa watanzania, hali ngumu ya maisha, madadhi, huduma mbaya za jamii kama barabara, maji, elimu, afya na usalama ambapo sasa kila kukicha ni mabomu, vipigo kwa raia nk. Sasa hii ya wao kutaka kupambana na chama dume nadhani inawachimbia kaburi lao wenyewe. Maana kwa sasa chadema ni rafiki ya wanyonge na ccm ni adui ya wanyonge, siku zote mnyonge hukimbilia kwa rafiki yake na si kwa adui yake.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kipenda roho hula nyama mbichi. Hao viongozi wa UDOM wanahangaika tu, kujipendekeza kwa CCM. Aibu tupu.
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huo ni ushauri au propaganda za kinazi?
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hajui vijana tunawaanda wakachukue majimbo ya magamba yote yakombolewe!
     
  9. C

    Chimwailo Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huo ushauri wako wa wanachuo ku-disco,ungeanza kuwashauri wana vyuo wanaojifanya wakereketwa wa magamba.hata hivyo sijawahi kusikia wame-disco.
     
  10. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Msijali 2015 CDM chama tawala, tutawashughulikia wote wanaocha kufanya kazi kwa mujibu wa taratibu na kujipendekeza kwa CCM
     
  11. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wamerudi kwa amri ya mahakama na sio chuo.
     
  12. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Udom pamekuwa kama uwanja wa siasa kati ya watawala wapenda magamba na wanafunzi wapenda mabadiliko! Imefikia hatua baadhi ya wanafunzi wanaogopa kuongea hata kwa kudai haki zao za msingi! Mfano; kule EDUCATION wanamsemo wao maarufu sasa hivi wa "utaitwa kuchukua barua yako" hasa pale wanapokuta wenzao wanazungumzia matatizo mbali mbali ya chuo! Na wangi wa wanaofukuzwa kwa sasa wanatokea COLLEGE OF EDUCATION ambapo inaaminika kuwa chadema wameweka mizizi! Ni vizuri mlio karibu na PROF. KIKULA mmshauri aepuke kutumiwa na wanasiasa kwani anadhalilisha taaluma yake!
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ccm huwezi ukazuia ufahamu ,UDOM itageuka kata muda simrefu badala ya kisima cha fikra
     
Loading...