Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwambene, Sep 21, 2011.

  1. m

    mwambene Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu chuo kikuu cha bagamoyo kina mfadhili wa kusomesha wanachuo wa hapo? kwani programme hata za education zinagharimu pesa za kitanzania kiasi cha shilingi 4990000/=kwa mwaka kama hakuna je,mtanzania wa kawaida ataweza kumudu gharama hii au kipo kwa ajili ya watu wa nje? ninaomba mnisaidie kwa mie ni mmoja wa wliochaguliwa.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hapo ni kwa ajil ya watoto wa kna jk mkuu.
     
  3. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho ni special kwa next level!!!!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh................hyo ada?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hapo kime thraw Exception.
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    kaka mi nakushauri usubiri mwakani ufanye tena application maana hapo huna jinsi.Na kingine usifanye tena makosa ya kuapply vyuo vya private wala vyuo bora Tanzania maana unaweza ukazinguliwa tena wewe kama umepata point za kawaida just apply vyuo ambavyo havina competition cha msingi kugraduate.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ucpoteze muda nyumban mkuu,nenda tcu waambie wakubadlishie chuo,uwaambie hutaweza kujilipia ada cuz ni kubwa sana.
     
  8. N

    N2nde Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan akat unachagua hicho chuo thru tcu guidebook hukuona ada ya course?..
     
  9. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,692
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    kama ndo hivyo hana haja ya kwenda TCU hata akienda udsm,aru,udom,ifm.....atapokelewa tu kama point zinaruhusu maana private hawana tabu.
     
Loading...