Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wako plz

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kobonde, Feb 24, 2011.

  1. kobonde

    kobonde Senior Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niko nje ya nchi kwa muda wa miaka 5 sasa, hivyo basi sijui biashara gani inalipa kwa wakati huu.So mwenye ideal naomba anishauri ili niweze kumuwezesha bi.mkubwa(mama) maana kila biashara anayo fanya inakufa
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mtaji wako kiasi gani?
    biashara hizo zinazookufa ni za aina gani?
    una ozoefu na biasharaipi?
     
  3. kobonde

    kobonde Senior Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uzoefu wangu ni kukodisha gari. Biashara anazofanya ni za kusafiri mara nyingi ni nguo na wakati mwingine chakula. Mtaji hula anahitaji 1milion.
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ninachofikiria kukushauri naona aibu kwani bila umeme ni vigumu. Si unajua tuko gizani?
     
  5. kobonde

    kobonde Senior Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naelewa shida ya umeme. Lkn acha aibu
     
  6. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana.tatizo siyo biashara .tatizo n mfanyabiashara.Bi Mkubwa wako anafanya biashara akiwa hana wasi wasi wala woga wa kufilisika,anajua kuwa ana mtoto aliye nje ya nchi anayejali.(trust me i have been in ur shoes-and it doesnt feel good)
    Tafuta vitendea kazi vya ujenzi .eg concrete mixer,shindilia,au machine ya terrazo. kama una uwezo or gari la kubeba zege.hivi ni vitu vya kukodisha na vinalipa.na ukirudi after hiyo miaka5 utavikuta.
    Biashara za kusafiri zinahitaji kijana na asiye na matumizi makubwa.watu wazima sometimes wanasaidia ndugu zako kwa pesa ya biashara akijua kuwa wewe upo na utatuma tu Dola/Pound or Euros. :)
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Muongezee mtaji bana M1 ndo mtaji gani sasa?
     
  8. kobonde

    kobonde Senior Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitajitahidi
     
  9. kobonde

    kobonde Senior Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante sana kwa ushauri wako nitaufanyia kazi.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mfungulie biashara isiyomwitaji yy kusafiri mfano duka la bidhaa au duka la hadware au umnunulie vifaa vya kukodisha kama maturubali, viti nk
     
Loading...