Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa mwanamke unapo mpotosha mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jan 26, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa mmoja mkazi wa Arusha jana amemuua kondakta wa daladala kwa kushilikiana na mke wake. Jamaa huyo alikubaliana na kondakta nauli sh.750 lakini alipo fika kituo anacho shuka akatoa sh.200 ndipo mjadala mkali ukaanza baina yake na kondakta eneo lile ni jilani na makazi yake huyo jamaa, ugomvi ukaanze pale mke wa yule jamaa alienda nyumbani kuchukua nyundo nzito na kumpa mmewe, jamaa akaitumia kumbonda kondakta kichwani.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa mm namlaumu huyo mwanamke kwa kumpa nyundo
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na huyo mwanaume ana akili ya kuku ama?Kwani alilazimishwa kumponda nayo mwenzie?Wote hapo hawanazo...Mirembe inawahusu!!Duh yani mpaka watu wanauana kwa tofauti ya sh. 500 ni zaidi ya hatari..
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    They say birds with the same feather.............,Huna haja ya kumlaumu huyo mwanammke kwani mwanamme angetoa hela inayotakiwa nyundo ingeenda kuchukuliwa?wote wanamakosa ya Manslaughter hao.
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa pilato jamaa ajibu hivi "Huyu mwanamke niliyepewa niwe naye, amenipa nyundo, nami nikaua", then hakimu atamuuliza mwanamke, "ni kitu gani ulichotenda ewe mwanamke"?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ila huyo mwanamke naye kiboko
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanamke atajibu nyundo ilinidanganya lol!!!!!!!!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanamke alikuwa na nafasi kubwa ya kushusha munkari wa mme wake
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh ni shilingi mia tano tu au kulikuwa na kisasi kingine juu yao. Lakini hawa inaonesha wanapendana na wanashirikiana vizuri.

    Hata hivo huyu mwanamama ilibidi awe muamuzi wao bwana, yani roho ya mwanamke mara nyingi inatakiwa iende kinyume na roho ya mwanaume hasa kwene ishu za hatari kama hizi.
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**nimeipenda
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pia kwenye mauaji lol!!! Hivi umeisha RETHINK
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wote walipotoshana na inaelekea ndio style yao ya maisha kila mmoja kumsikiliza mwingine hata kwa mambo hatarishi
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni sehemu gani ya Arusha hilo tukio limetokea?
     
  14. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sombetini hiyo!!!!
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mwanamme alikuwa na nafasi kubwa ya kulipa hela yote
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwanamke naye alikuwa na utashi wa kufahamu kuwa aifuate hiyo nyundo au asiifuate
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mwanamme nae alimtuma so lazima amtii mumewe
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nasikia panaitwa Pomelini jaribu kufuatilia
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa vile mwanaume alikuwa kafika nyumbani na kujisachi ana sh.200 mwanamke ilipaswa achukue jelo/500 ampe mmewe aongezee kuliko kuchukua Nyundo, mwanamke ndiye aliye mshawishi mwanaume kumuua kondakta
     
  20. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwani wakati wanakubaliana nauli ni 750 hakujua mfukoni ana sh ngapi?mind u mke na mume wameapa for beta or worse!anyweiz hatukuwa kwenye tukio so ni ngum kusema maybe konda nae alitoa kitu kingine who knws,wote wamefanya makosa acha wakatumikie jela
     
Loading...