Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa haraka jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by neema pita, Sep 14, 2012.

  1. n

    neema pita Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimsichana mwenye miaka 22. jamani sijui ninamatatizo ninampenzi wangu wa kike 1 na ninampenzi wa kiume cha ajabu na furahi sanna pindi napofanya romance na mwanamke mwenzangu kuliko boyfriend wangu nimejaribu kuacha nashindwa nimiaka 6 sasa nitumie dawa ganni jamaan au ndio nimeshaaribika hivyo
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole, ulianzaje anzaje?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    una miaka 22 uko na miaka 6 na wapenzi wawili....???

    haya...sasa ushauri wa haraka wa nini leo?
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Oooh... Binti, una mpenzi msichana mwenzio?? Heee... Hii kitu imekuwa janga la kitaifa jamani..
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    two questions, answer truthfully:
    1. are you emotionally attracted to your gf?
    2. do you feel the same towards your bf?
     
  6. n

    neema pita Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikua nasoma Bwiru girls sasa kulikua na mambo ya kijembe, best, sweet, na ukifika lazima upate best, sweet, darling waliokutangulia vidato ndo wanaokuomba nikama mtu kukuaproach ukikubali ndo mnakuwa mnafanya hivyo so nilianza nikiwa form onne jaman mpaka wakati mwingine nachukia basi tu
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unaweza acha ukiamua kwa dhati; sijawahi kupitia huko so l can't say for sure. Ila nina imani kwakuwa ulijifunza unaweza acha tu.
     
  8. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! nzito kubeba
     
  9. n

    neema pita Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi kwa sasa nachukia sana na nikijaribu kuacha yule rafiki angu wakike hataki na akiwa karibbu yangu basi nakua weak
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    chineeeekeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    kamuone mwanasaokolojia

    ndo maana sitaki kusikia wala kuelezwa khs boding
     
  11. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    badala ya kusoma unafanya uzandiki,inaelekea mlikuwa mnalalana na huyu sweety wa jinsia yako mlipokuwa bwiru au?tubuni na mmrudie bwana Mungu haraka.
     
  12. n

    neema pita Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naenjoy zaidi napokua na gf wangu kuliko napokua na bf na nampenda sana bf wangu lakini kimapenzi naridhhika zaidi na gf wangu
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuwa naye mbali?

    Boyfriend wako ni muelewa? Kama ndiyo basi mshirikishe akusaidie kumpiga stop huyo galfriend wako.
     
  14. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    ahaa, kumbe kijembe sometym kibaya! any way mi nijuavyo boarding panakuwa open na mnalala wengi chumba kimoja, sasa mnakuwa mnafanya mda gani? hamuonekani.
     
  15. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Inauma na kuhuzunisha, pole sana ney.
     
  16. n

    neema pita Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    girls ni mbaya sana jaman, mnafanya usiku na siku ukilala kwa kijembe wako au darling watu wanajua kabisa fulani kavusha hivyo lispect na mnazipa mashuka pembeni mwa kitanda kama kuna redio kunakua na mziki laini hivyo kwakua nikawwaida hata kwa wengine hawaoni kama ni kitu cha ajabu
     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. do u think about her mnapokuwa apart?? (daydream, longing etc)
    2. how about ur bf?
    3. do u see urself living with another woman assuming ur family accepts?
     
  18. n

    neema pita Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasoma na chuo kimoja sasa nashindwa kumkwepa ghafla, boyfriend wangu sio muelewa kabisa na amekamata msg nyingi kutoka kwa mpenzi wangu huyo na kuhisi kuna mwanaume anapitia kwake kuwasiliana na mimi nikimshirikisha atanitoa kizazi
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Then it is up to you sasa, kama kweli hutaki kuendelea kufanya huo mchezo unaweza kuacha. Be strong, n mwambie it is over now!

    Nimeweza acha mambo mengi kwa kuamua na kusali. Kama ni mkristu, funga hata kwa siku 3 ukiomba kuepukana na hilo pepo.
     
  20. n

    neema pita Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imefikia hatua nachukia sana
     
Loading...