Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHAURI: Uandishi wa Thread Titles kwenye Forum hii

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KXY, Jan 17, 2012.

  1. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Habari wakuu!

    Kuna hili suala la uandikaji wa title za thread zetu naomba niliongelee kidogo. Mimi naamini kichwa cha habari kina uzito mkubwa sana tu katika habari husika, kichwa cha habari kinaweza kukushawishi uisome habari hiyo au kinaweza fanya usitake kabisa kujua kilichopo ndani kutokana na picha uliyoipata kwa kusoma tu heading.

    Mda huu naoandika hapa kuna nyuzi/threads 2 zenye title msaada, inawezekana sio tatizo kwa mtazamo wa wengine lakini kwa mtazamo wangu hili linanitatiza. Kuna threads nyingi tu zenye title za aina hii, msaada, msaada wa haraka, naomba msaada, nisaidieni katika hili, mimi zinanitatiza kwasababu haujui zinazungumzia nini na kuzifungua au kutozifungua inategemea na mood yako kwa wakati huo.

    Ushauri wangu;
    Mi nashauri kuwe na prefix ya msaada then kwenye title mtu aandike anachohitaji kusaidiwa. Title kutokuwa specific ndio sababu kubwa ya kukuta thread imerudia kitu ambacho bado kipo current kinajadiliwa kwasababu mwenye tatizo hakuona hiyo title. Pia hata kufanya searching inakuwa shida kwasababu huwezi pata majibu ya unachohitaji kama ulitumia query ya topic.

    Mfano huu wa title naona utatafaa zaidi Msaada Tafadhali: Keyboard Hai-respond..
    Tilte ipo brief and specific, hii itatusaidi kupata response kwa haraka. Naomba wana jamvi tuliangalie hili jambo na kama linafaa basi tufanye hivyo kwa manufaa ya wengi.

    Asanteni.
    KXY.
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mheshimiwa spika..naomba niunge mkono hoja..
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nzuri hiyooo.
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na mimi naungo mkono hoja iliyo mbele yetu wajumbe.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,523
    Likes Received: 9,321
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja 100%
     
  7. HT

    HT JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna thread niliweka inafanana na hii ila yenyewe ina deal na contents. Mtu anaweka thread kama hivi:
    title: Msaada haraka!
    Content: Jamani computer yangu imezima nimejaribu haiwaki. Naomba mnisaidie

    inasikitisha! Kwanza lazima mtu ajue hapa watu wanafanya volunteer hivyo title yenye mwonekano wa kulazimisha mambo itakimbiza watu badala ya kuvuta msaada. Pili elezea kwa undani kilichotokea na weka message unayopata. Nitoe mfano wa swali zuri

    title: Computer Imezima ghafla na haiwaki tena
    content:
    wandugu wanaJF, nina Laptop yangu Presario C400 ambayo nimeitumia kwa muda mrefu haijawahi kunisumbua. Jana nilipokuwa naitumia, ikazima ghafla na haijawaka tena. Nikiiwasha inabip mara mbili mfululizo kisha inazima tena. Nimejaribu kubadili battery na charger bila mafanikio. Nitashukuru kwa msaada wowote toka kwenu,
    HT

    hapa ata least mtu anapata idea aanzaje kukusaidia. Nakubaliana na mtoa hoja!
     
  8. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja. Pia kuna ile kutoa maelezo mafupi. Mfano mwanajamv anatoa post inasema 'pc yangu imezima nisaidieni wanajf ' kwanza hajaspecify laptop au desktop.imezimaje? Yani mpaka uje kuelewa shida yake basi umeshamuuliza maswali sana hapo. Wanajf wajitahidi kuwa clear ili wasaidiwe.
     
  9. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Sahihi kabisa mkuu. Ushauri unafaa sana.
     
  10. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    @ 3D, salito, bampami, RDI, FF na MpigaKelele nawashukuru kwa kuunga mkono hoja.

    @ HT na Mr. Cool ushauri wenu ni vizuri ukizingatiwa pia.

    Kikubwa sasa ni utekelezaji sijui tutafanya vipi ili watu wafuate haya maoni, tuchangie way forward inakuaje?
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    niko nyuma yako mkuu
     
  12. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh radio mimi naunga mkono
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Support!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tena inasaidia sana kwa sisi wavivu..
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ata hii nilitaka kuipuuzia..kuna mambo ya msingi..ushauri ufuatwe tafadhari.
     
  16. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo raha ya jf bana enaelimishwa kila kitu.

    Ngo ngo ngo ngo ngo ngo naunga mkono hoja.
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa, hakuna kinachoniudhi kama kufungua JF na kukuta Thread 3-4 zote zenye vichwa visivyokuwa na maana "Msaada", "Msaada Tafadhali", "Nimekwama.."
     
  18. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    utekelezaji ndiyo pagumu KXY
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ingekua bomba zaidi hii inshu ingezingatiwa kwnye majukwaa yote.hii thread ingehamishiwa kule kwnye jukwaa la macoplaints .........naunga mkono hoja.
     
  20. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yani mkuu safi sana well said nakuunga 100% :clap2:
     
Loading...