Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri; EX lover wake anamjia ndotoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Colgate, Dec 30, 2010.

  1. Colgate

    Colgate Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu mmoja mwanamume, anakisa kimoja.
    "kwa muda mrefu amekuwa akimuota anasema anamjia ndotoni mara kwa mara"
    wakati mwingine halali kabisa, na uhusiano na mkewe umeanza kuyumba, ila anaogopa kumuambia.
    anadai ndoto kuwa wakati mwingine anaota kuwa wanaishi pamoja huyo ex wake".
    nimeshindwa kumshauri.
     
  2. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana da mazee huwezi kukuta watu halafu ukawapita bila kuwasalimu halafu ukataka msaada sio kiafrika kaka
    karibu lakini
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi nhisi suala la kuota x wako lipo kwa kila mmoja wetu japo labda itakuwa si woote,,, sidhani kama ndoto itakuwa ndio sababu ya ugomvi na kuyumba kwa ndoa yake,,,, ila tuu awe muangalifu na ndoa yake kwani wangapi wameachana na maxboyfirend ama gf... na wameolewa wako kwenye ndoa kama kawaida,,, aache kujiendekeza na ndoto,, hilo ndio muhimu,,
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndio za wajinga hizo,ukishaamua kuachana na mtu achana nae kimoja sio mara namuota,oh anafanya nini,nikiwa mkeo ukinihadithia hadithi ya ex wako nakata pumbu
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakati huyo jamaa yako anaachana na huyo mwanamke alikuwa bado anampenda na mpaka sasa bado yupo mawazoni mwake ndio maana haachi kumuota kila mara.
    Cha kufanya ni awe wazi kwa mkewe ili ndoa yao iweze kudumu maana inawezekana siku moja akawa anaota na kumtaja jina na mkewe kusikia,pia azidishe mapenzi kwa mkewe na wawe na muda mwingi pamoja natumai tatizo lake litaisha.
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyo anampenda na yupo kwenye akili yake huwezi kuota jitu ambalo halipo mawazoni mwako especial mpenzi kama alishachapa lapa na iwe ivo utamuotea wapi anataka kutuyeyusha tu hapa kakumbuka mahunjumati ya enzi sasa ooh ananijia ndotoni wapi ushaona au huyu mpenzi ni mganga wa kienyeji
     
  7. T

    Tajiri Mtoto Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh, @shosti punguza hasira, kwani ugomvi?
     
  8. J

    J Lee Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakufanya hapo ni huyo bwana aelekeze upendo wake wote kwa mkewe na aache kumfikiria huyo x.
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanganyika parkers wanatibu hii maneno. Kuna wanajeshi hatari pale. Mwambie aende pale wamkatie hii maneno. Akishuka Kawe aulizie bonde la kukata maneno
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Duuuh! Hahahahaha!
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,603
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    na yeye amfwate ndotoni
     
Loading...