Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USB Flash: WENYE UZOEFU NA HILI TATIZO NISAIDIENI

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BASHADA, Apr 4, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani, nina usb flash sandisk 8gb. Nilinunua muda si mrefu. Tatizo lake kila nikiingiza kwenye laptop wakati inafunguka inachukua muda, panatokea green colour kwenye bar from left to right. Mpaka rangi ile ipite ndo flash inakuwa tayari, ila hapo hapo inabadilika kuwa fat32, (not recognised). Nikifungua inakuwa haitambuliki. Nikitoa na kuingiza tena the same thing happen.
    Nifanyeje?
     
  2. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Format kama NTFS.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ningekuwa karibu nawe ningekuambia chomeka kwa Linus apa tuone shida!
    Kitakuwa kirusi tuu icho kama huna cha kuloose unaweza iformat but if not tafuta watu wenye anti virus ya ukweli scan.
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    jarbu kuchange ports pia!
    Najua hcho kdgo!
     
  5. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Probably ni virus,,kuscan kwa anti virus ni vizur lakini siyo ya kuaminika sana coz virus wengine vimeo ka vp tafuta mtu mwenye apple or linux akusaidie kuiformat then kila kitu kinakuwa fresh kabisaa
     
  6. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabid uingize flash yako kwenye laptop then ikisoma option my computer,then zikitokea option click manage,then nenda kwenye disk management hiyo flash yako itaonekana huko,baada ya hapo format,halaf badilisha the name of disk volume kama ni F eka G na hapo flash yako itakuwa active bila tatizo lolote!

    > >jarib hivyo,ikishindikana nitafute!by bwilomzazi from technomax!!
     
Loading...