Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaliti watawala udom

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndogwila, Jan 18, 2011.

  1. n

    ndogwila Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari zilizonifikia hivi punde zinaonesha hali kuwa mbaya zaidi ktk mgomo wa wanafunzi udom(coed)pale ambapo wachache wanaojipendekeza kwa wakubwa wa chuo kuingia madarasani huku wengine wakiendelea na mgomo na kusimamia madai yao ya msingi.hali hii inahatarisha maisha ya wanaharakati wa kutetea haki chuoni hapo.wasaliti hao wachaache wanojiita mwaka wa tatu wanasema hawana sababu ya kugoma kwa kuwa wamebakiza siku chache chuoni huku wakishirikiana na utawala kuuzima mgomo huo ili kumridhisha waziri mkuu mh.Pinda kwamba ametatua mgogoro huo lakini kiukweli alitatua wa wahadhili tu na kuignore ule wa wanafunzi.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :Cry:WACHAPWE VIBOKO.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!this is 'divide and rule policy' inayotumiwa na vice chancellor wa udom!ni mbinu nzuri ya kiutawala!!
     
  4. B

    Baba Tina Senior Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hao mwaka wa tatu hawana wadogo au ndugu zao wanaosoma/watakaosoma UDOM baadae? Kama kweli kuna madai ya msingi yanapaswa kuungwa mkono na wanafunzi wote bila kujali ni mwaka wa kwanza au finalist. Wanapaswa kufahamu kwamba hizo stahili wanazopata ikiwa ni pamoja na sh. 5000 za boom zilipiganiwa na watu wengine miaka ya nyuma lakini wao leo wananufaika. Hivyo nawasihi wanafunzi hao wa mwaka wa tatu wasiwe na ubinafsi..
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sure, hapa ndio utaamini kuwa waafrika wengi hawapendi kuangalia future zaidi ya kujiangalia wenyewe.
    Kwanini washindwe kufikiria kuwa kutakuja wengine, ndugu jamaa hata marafiki katika chuo hicho.
    Huu wote ni ubinafsi na uchoyo
     
Loading...