Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usafi ni muhimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Aug 6, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    wakazi wa dar es salaam leo ni siku ya kujitolea kufanya usafi katika maeneo yanayokuzunguka.usikose.tunataka jiji letu liwe safi.mia
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asnte kwa taarifa, na mimi naongoza wanamtaa wenzangu huku Maneromango kusafisha mitaro ya maji machafu.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuanzishe pia siku ya kusafisha viongozi wa serikali
     
  4. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unaotuzunguka.......?
     
Loading...