Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upungufu wa Dawa za malaria nchini je, Usimamizi mbovu au Uzembe? Hii nchi nani katuloga?

Discussion in 'JF Doctor' started by mzee wa njaa, May 25, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upungufu wa Dawa za malaria nchini je, Usimamizi mbovu au Uzembe? Moyo unasononeka sana pindi nilipopata taarifa hii huko nchini Tanzania yaani usambazaji wa dawa za Malaria umekuwa duni hali iliyopelekea nchi kuingia katika matatizo wagonjwa wengi wanakufa pasipo kupata Dawa za Malaria.

    Tunaelekea wapi hivi sasa!!!! Inauma sana tena sana wakati mwingine mtu unaweza kujuta kuzaliwa Mtaznania kwa mambo ya kipuuzi kama haya. Je, wakulaumiwa ni Health Focus wanaohusika na kusambaza dawa, Wizara ya Afya au MSD? Mi nadhani kuna sehemu kumekosa uwajibikaji kwa kweli. Kwa karne hii ya leo tunajiuliza hivi ni kweli Wananchi wa Tanzania wanatendewa haki na serikali yao? Inauma sana kusikia hiki kichefu chefu.

    Lazima wahusika wawajibike, kwa hili nchi hii nani aliyetuloga jamani? Nalo hili tunahitaji muwekezaji katika usambazaji?

    Kwa taarifa ya Msd serikali inaagiza dawa za malaria 40% na Kampuni binafsi 60%, je hii inatupa picha gani? Wizara husika imeshindwa kazi au? Huu ni uonevu wa wazi kabisa.

    Usimamizi ni mbovu na tena ningeuita usimamizi ulio oza tena sana. Je, Waziri sijui na yeye kama atakuwa na pa kutokea au ingekuwa vyema WAZIRI HUSIKA NA WATENDAJI WAKUU WA WIZARA PAMOJA NA MSD WAWAJIBIKE.

    Nawasilisha hoja ingawa roho inauma sana.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    ...Serikali yote hii ni ya kufukuza kazi. Unadhani wenyewe wanajali na hali hii!? Wakiugua hata mafua tu wanaenda SA au India kwa matibabu hivyo hili la kutokuwepo kwa madawa ya malaria haliwahusu kabisa....halafu bado wanatamka hadharani kwamba watatawala Tanzania milele!!!! Sijui kwa lipi walilolifanya hadi wastahili kutawala milele
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    point noted.
     
Loading...