Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upinzani Ndani Ya Mtandao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibambasi, Oct 22, 2007.

  1. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2007
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 2,591
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Jumatano ya wiki iliyopita nilikuwa namsubiri rafiki yangu mmoja pale kwenye mgahawa inapoanzia barabara ya Lumumba karibu na ofisi ndogo ya CCM.Nilikuwa namsubiri rafiki yangu wakati najipatia Fanta baridi.Pembeni yangu kulikuwa na wazee wawili waliokuwa wanaongea kwa namna fulani ya kukereka kuhusu jambo lililoonekana kuwasumbua sana nafsi zao.Bahati nzuri niliweza kusikia baadhi ya mazungumzo yao,kuwa eti Muungwana ilikuwa amtimue swahiba wake wa karibu sana na aliyekuwa mpika fitina mkuu mwaka 2005 dhidi ya kina Dr. Salim na wengineo,mheshimiwa saaana Lowassa tangu April 2007, na kuwa ni busara za kina Mzee Mwinyi na Kawawa kumzuia Muungwana asimtimue swahiba wake ili kutoleta vurugu chamani na taifani kwa ujumla bali asubiri muda mwafaka.Tafadhali mwenye habari zaidi kuhusu swala hili atufafanulie.
     
  2. B

    BroJay4 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2007
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 237
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhhh,labda,wenye habari tupeni vioja,nadhani huu ndio muda muafaka wa kumtimua sasa.
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,083
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa na wewe mbeya ulienda kupata soda ukisikiliza nn watu wanaongea?
     
  4. Japo alisikiliza, atleast sisi ambao hatukuwa naye tumesikia hao wanaCCM walikuwa wanasema nini
     
  5. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2007
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ibambasi,

    Hilo jambo haliwezekani. Nisawa na dunia kuacha kulizunguka jua!
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata mimi naona tunaota ndoto, JK hatamtimua muungwana labda mpaka 2010.
     
  7. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2007
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK anayo list kubwa tu ya kutimua lakini tatizo mtandao; 2010 itadhihirika.
     
  8. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2007
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Nani alisema kwenye Siasa kuna Guarantee..??
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2007
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,441
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hakuna. Lakini, amtimue kwa lipi? Kashindwa kumtimua Karamagi aje amtumue EL!! Kwanza kwa lipi hasa? Unajua sasa hivi magazeti yanaandika sana kuhusu uoza wa serikali ya awamu ya tatu ili kuwasahaulisha watu mabovu ya serikali ya awamu ya nne!

    Serikali ya awamu ya nne ni washkaji na hakika nawaambia, mkiisikia JK kamtimua waziri yeyote basi ujue huyo waziri kamtukana JK personally.......Kila aliyeko kwenye madaraka sasa hivi yupo pale kwa kulipwa fadhila!

    Halafu, mbona JK anaonekana "msafi na mchapakazi" ila watendaji wake eti ndio wanamwangusha? Kama ni kweli, sasa kwanini asiwatimulie mbali.....Wote lao moja tu!
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,574
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    RA anajua kucheza na Magazeti, issue inayokazaniwa kuandikwa ni ya Mkapa kiasi kwamba watu wanajishau kuhusu uozo wa awamu ya 4 ambao unaliteketeza taifa.
     
  11. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2007
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kuna wana CCM wengi tu ambao wamechoka tena sana, shida ni jinsi tu ya kuonyesha tofauti zao wanajua wanaweza kuishia pabaya kama watazungumza yanayowasibu. Kila 1 ananun'gunika chini chini.
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2007
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,441
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Na ndiye Rais wa nchi kwa sasa! Nadhani anaweza kuwa na "guts" za kugombea urais baada ya kipindi cha pili cha JK...ana angalia upepo unakwendaje tu... na asingekuwa na "asili ya Asia" hakika angeshagombea urais....Asante kwa Miss Tanzania wa mwaka huu kwa kutoa kiashirio cha asili hiyo kukubalika katika maeneo fulani fulani
     
  13. S

    Skraga Member

    #13
    Oct 22, 2007
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sababu za Kumtimua zipo ila nia JK hana, anachofanya sasa ni kulipa fadhila kwa wachafuzi wa majina ya watu katika mchakato wa kumpata mgombea 2005 (a.k.a mtandao). ila anaweza wabadilikia 2010 japo atashinda kwa ufinyu au kwa nguvu za dola (a.k.a kuiba kura na kutisha wananchi0
     
  14. m

    mwewe Senior Member

    #14
    Oct 22, 2007
    Joined: Jul 17, 2007
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=bill;87727]RA anajua kucheza na Magazeti, issue inayokazaniwa kuandikwa ni ya Mkapa kiasi kwamba watu wanajishau kuhusu uozo wa awamu ya 4 ambao unaliteketeza taifa.[/QUOTE]


    Angalia gazeti la RAI lilivyomshupalia Prof. Maghembe juu ya ufisadi wizara ya mali asili na upandaji wa bei ya mbao. Ishu yenyewe inachukuliwa kama ni personal. Kisa: ameyagusa makampuni ya uwindaji ya kwao.
     
  15. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2007
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunatamani vurugu na ndiyo maana ya hamu na mavichwa ya habari mengi magazetini!!!!!!!

    Ni kwa kiasi gani nchi hii imepata tatizo la kuibadili serikali?????
     
  16. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,094
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JK han ubavu wa kumtimua EL kwani EL ndio kamweka pale alipo.
    JK hajui mtandao walikuwa wanakula nini kwa kipindi chote cha miaka kumi ya uhai wake, alikuwa hajui wanapata wapi pesa za kupiga simu, alikuwa hajui ni kwa nini wote walikuwa ni VODACOM

    Kuwa kwao kwenye mtandao wa vodacom haikuwa ni bahati mbaya ila ni ili kuweza kuwekewa pesa za bure kutoka kwa RA.

    kwa wale waliofuatilia uteuzi wa kule dodoma ni kwa nini wajumbe walipewa simu ambazo mtandao wake ulikuwa ni vodacom? fikiri then jadili.
     
  17. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2007
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani waungwana mnakosa kazi za kufanya...vipi mtu ukachukue maneno ya mitaani na kuja nayo JF kama si umbea.Hii ni shughuli ya kuumiza vichwa na malipo yake ni sifuri.Tupeni mambo ya uhakika tujadili lakini kuokoteza mazungumzo ya watu wanaokunywwa kahawa yao ...sioni umuhimu wake.
    Kama nia ni kukandamiza..serikali basi leteni mada za kweli tujadili.lakini kukandamiza bila kuwa na nguvu ya hoja ni udhaifu.
     
  18. M

    Masatu JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thats JF mkuu " We dare to talk openly"
     
  19. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2007
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,094
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna hoja ya maana zaidi ya kujadili mustakabali wa nchi yetu na haswa upinzani ndani ya mtandao?

    Mtandao kwa sasa ndio unaendesha nchi japo kwa kutumia remote control, hivyo hatuna budi kuujadili kwani the moment tunaacha kujadili hapo ndio patakuwa mwisho wa taifa hili kama bado watakuwepo lakini , tutaacha kuwajadili siku nguvu ya umma ikiwaondoa wote hapo walipo.
     
  20. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2007
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mahakama ya Kadhi sasa hivi ni suala lingine linalotumika kutuyeyusha na kadhia ya ufisadi. Sasa hivi lakini wamechagua kete mbaya sana kudivert attention ya walalahoi kwani implications zake ni kubwa kuliko kadhia yenyewe ya ufisadi.
     
Loading...