Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upeanaji number za simu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nono ze utamu, Apr 26, 2012.

  1. N

    Nono ze utamu Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba tutete kinaga ubaga,kuna jamaa yangu kanipa no ya binti mmoja na binti nimeisha ongea nae several time ila yet sijamwambia linalo nisibu kwake,na leo kaniomba tukutane na hatujawahi onana je unahisi ni maneno gani yanafaa mi kunena nae pale tutakapokutana?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yale yooote uliyokua unamwambia kwenye simu...leo mmwagie live...ukishindwa una mapungufu....

    tahadhari:anaweza akawa hana mvuto ukakosa pozi...jipange kiivyo pia!
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakati unaanza kuongea nae nin malengo yako? je kuna ahadi yoyote uliahidi? katka majibizano ya simu nani alikuwa msikilizaji zaid au kiongoz wa maongez?

     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lipi linalokusibu kwake kama hujawahi kumwona?
    Is it so necesary mwisho wa kuwasiliana mtongozane?hamuwezi kuendelea kua marafiki bila kutongozana?
    Kazi kweli kweli..
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ukifika,anza kumpgia story za nyumban kwenu,mwelezee mtatzo yote yanayoikabali familia yenu,pia muongelee matatzo ya kisiasa yanayolikabili taifa la tz
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angalia tu usienda ma speed, usije shikwa na radar...mana huwezi kujua umetegewa wapi.

     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na bahati mbaya saana BAGAH....unaweza kuta mkaka mwenyewe ndo kiporo haswaaa! Lol
     
  8. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo namba ya simu ulipewa kwa lazima au uliitaka mwenyewe? na kama uliitaka mwenyewe ulikuwa na malengo gani?
     
  9. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata mimi cjui cha kukwambia ila nahic utakipata tu ukimwona huyo binti....
     
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hehhheheeh hilo nalo neno mvuto muhimu jamn looh
     
  11. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmmh mwenzangu mi hiyo inatokeaga mi huwa sirembi when u meet u wit me napiga story bt kama ulikuwa unajishaua ktk simu nd utaumbuka n tatizo mnapenda tongoza tongoza saana yan hamna subra wala kutaka urafiki haya ze utamu nenda kamwage swaga kwa mrembo
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nnaimani ukiwa kama mwanamme hushindwi lakuongea na unaweza kuongea zaidi hata ukajishanga,muhimu usijipambe sana mpaka ukamchosha,sio kila mara mimi hivi mimi vile, kua kawaida uliza maswali kwa upendo,jaribu kumuangalia unapoongea nae,sio akiptia mwengine macho peku peku kama yameingia vumbi haipendezi,ukisharejea nilete majibu......jengine nimesahau usije ukamuendea na X6 utakua umeoga vumba, ubishoo uwache nyumbani.

     
  13. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok dodondoo kidogo... kwanza BE URSELF (kuwa wewe kama wewe) pili dont talk everything about u,, muache mdada aongee we msikilize,, akiongea mwangalie machoni,, ikitokea hayupo as HOT as ulivyofikiri usimwoneshe just smile and be nice, na kama mmeshaongea sana kwa simu maybe ushajua vitu anavyovipenda so do them,,, mimi napendaga sana blind dates... ila sio zote they turn out as i hope... so watever happens just enjoy urself

     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hari utakayomkuta nayo ndo itakupa maneno ya kusema
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tehe, tehe....habari ya siku ya Muungano day
     
  16. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie "tuwahiiiii...!", maongezi mengine baadae.
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aisee!!!! Unatisha
     
  18. G

    GWATABHIKURUME Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe namba umeomba mwenyewe na umepewa halafu sasa cha kuongea naye utuulize sisi jamvini si kuoneana huku?
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    like yangu unayo ajbu hapa then asonge mbele
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama ushaongea naye several times ina maana tayari kuna msingi wa mazungumzo, so ni suala la muendelezo on a face-to-face basis tu...

    kama lengo la kukutana ni kujuana na kuzidi kufahamiana zaidi, hakuna sababu ya kuwa stressed out: just be prepared kukutana na binti wa aina yoyote (it doen't matter whether ni kiazi, kiporo etc kama wanavyodai wengine) and rise to the occassion...
     
Loading...