Unlock your Tigo modem here for free

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Proud Patriot, May 11, 2011.

  1. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jus post your IMEI and i'll post you the UNLOCK CODE right here or through PM if you prefer. How to go about after th@? Insert any other SIM in your modem and it will ask for a unlock code and you just insert it and voilla, take a laid back stance and enjoy your carrier-free DIVORCED AND HAPPILY SINGLE ready to mingle modem!!
    Gotta question? post a comment and liking post doesn't ask for much.:msela:
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,555
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    hope this will work....
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eeh kaaazi kweli kweli... Hii kitu tayari ipo hapa. Na kuna thread tulianzisha kuwafundisha watu namna ya ku-unlock modem hizi... Mkuu karibu sana jukwaani.
     
  4. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uncle rukus, granddad here talking! I forgot to seasrch the forums brother. Anyway, THANKS for the warm welcome.
     
  5. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am overly POSITIVE 'bout that, IT works on only ONE TAKE.
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni free weka hiyo software au alogorithim yake hapa .

    Sasa ukifa au ukiwa banned mfano....... Unapotea na ujuzi.??????

    simplify and efficientise things to you and others. Just uppload the program.
     
  7. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that's kinda too much to ask
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I got u.

    Then u re just normal end user who wants to pretend as being a technical expert
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    i get what you do want and since we are here to help each other,,
    here is the link for downloading calculator that will help u in unlocking your modem,although this have been posted....

    Hotfile.com: One click file hosting: Huawei_code_calculator.rar

    enjoyy and all the best in ya unlocking,

    DONT USE THIS FOR KIBIASHARA ZAIDI
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,461
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38

    Hilo nalo neno!!!
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,182
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kweli tupu mkuu -- Sharing is caring au sio, otherwise unakuwa wale wale...
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,274
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Dah! Mkuu umemaliza ukweli wote unaohitajika
     
  13. Paul S.S

    Paul S.S Verified User

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,705
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Link http://www.jamiiforums.com/tech-gad...m/110615-modem-za-tigo-zina-chakachulika.html

    [​IMG] Modem za tiGO zina chakachulika?

    Wakuu naomba kujua kama hizo modem za tiGO zina chakachulika ili ni wanunulie vijana wangu wajimwage na Airtel,

    wamezishusha bei hadi TSH 30,000.




    jinsi ya kuchakachua.

    [​IMG] Originally Posted by Nicky82 [​IMG]
    Wakuu,
    Kwenye kuchakachua Modem ya tiGO kazi ni nyepesi tu, ni hatua tatu tu modem yako itakuwa unlocked... fata maelezo yangu hapa chini, mstari kwa mstari.

    1. Install hiyo Modem kwenye computer yako. Ni vema line ya Tigo iwe ndani.

    2. Download hilo attached file (chini ya hii post), then li-unzip........ ukili-unzip utakuta vi program viwili, Modem Code Writerna Universal master code.
    Anza na kufungua Modem Code Writer. Ni ka aplication simple tu, katakusaidia kusoma version ya software ya hiyo modem na IMEI yake. Tunacho hitaji sisi hapo ni IMEI tu.

    Ukikafungua hako ka-aplication (Modem Code Writer) katatokea ka-window, na kwa chini kuna mistari miwili, mmoja umeandikwa Please select Com Port na mwingine umeandikwa Unlock Modem.
    Click kwenye Please select Com port , then select Detect, hapo itatokea Port number modem ilipo, ichague hiyo Port na then click accept and then click Unlock Modem
    Kama uliinstall modem yako vizuri na ukafata procedure zote, Kutatokea vitu vifuatavyo; Model namba ya Modem, software version na IMEI vitakuwa displayed kwenye hako ka-window, (hiyo IMEI tutaitumia kwnye step ya tatu hapo chini)......... na kitu cha pili katatokea ka-window kengine kadogo pembeni kenye sehemu ya kuingiza unlock codes(8 digits).... most cases kanakuwa na 8 zeros (00000000). Ukifika hapo simama kidogo, nenda hatua ya tatu.

    3. Sasa fungua Universal Master Code..... kwa pale juu chagua Manufacturer wa modem yako (Nyingi ni Huawei).......Copy sasa hiyo IMEI tuliyoipata kwenye kale kawindow ka hapo step namba 2, na paste hapo kwenye sehemu ya kuweka IMEI then click Calculate..........Kulia hapo utaona Unlock code na Flash code......Copy hiyo Unlock code........Sasa rudi pale tuliposimama kwenye step 2, ka-paste hiyo unlock code kwenye kale kawindow kenye zero-zero, futa zile zero-zero weka hizo Digit nane za unlock code then click Unlock Modem......After few seconds itakwambia unlock success full.... hapo kazi itakuwa imekwisha, chomoa Modem yako weka line yoyote kuitest... Kazi itakuwa imekwisha!!!






    Modem Unlocker.zip
    Jaribu hii hapa
    Modem Unlocker.rar

    Last edited by Uncle Rukus; 21st March 2011 at 07:54 PM. ​
     
  14. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okay Mr. Third-party, too bad i can't brag but for starters ... Forget it!
     
  15. F

    FANUEL Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKUBWA IMEI yangu ni 352375045179413 type E 153, naomba unlock code, kazi njema mwana
     
  16. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38

    hiyoooo: 36825216
     
  17. S

    SethB New Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello! I bought a modem tigo last week, and i'd like to use my chip vodafone, please help me, my IMEI's code is : 356342046965824
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu safaricom?
     
  19. c

    cc_africa JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huawei E153 (Tigo Tanzania) 11.609.18.02.787 May 31 2011 15:12:43
    Huawei E153 (Tigo Tanzania) 11.609.20.00.787 Apr 08 2011 14:35:47
    Huawei E173 (Safaricom) 11.126.15.00.94 Nov 26 2010 13:25:13
     
  20. c

    cc_africa JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dc unlocker buy creadit and unlock
     
  21. E

    ENOCHKWOPHY New Member

    #21
    Jan 1, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imei-867648014537953
     
  22. NR'S

    NR'S Senior Member

    #22
    Jan 3, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah kaka mi nishida moja nisaidie niweze kunlock modem. Ya AIRTEL huawei E173
     
  23. b

    bjaco Member

    #23
    Jan 3, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    869604001973873 ukishanitumia how do i unblock it
     
  24. k

    kakytee Member

    #24
    Feb 8, 2013
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    ndugu yangu mie nnazo inlock na flash code ila sijui nizifanyie nini? kuweza ku unlock hizooo
     
  25. Sept Seventeenth

    Sept Seventeenth JF-Expert Member

    #25
    Feb 8, 2013
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,633
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    watu huwa wabiiiishi, mkuu si wametoka kukuambia iyo kitu ni ngumu kwahiyo moderm au sio wewe???
     
  26. d

    doracute JF-Expert Member

    #26
    Aug 18, 2014
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Thanks for your information. There are lot of methods available to unlock huawei modem. But i have chosen unlock code method. I got unlock code from this site Mobileunlocksolutions.com then unlocked my huawei modem easily.
     
  27. Root

    Root JF-Expert Member

    #27
    Aug 19, 2014
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 14,722
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 48
    Kwangu imekataa kabisa
     
  28. ALBA1

    ALBA1 New Member

    #28
    Apr 16, 2015
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please can any one help me decorde my tigo modern ... Please Am from Ghana.
     
  29. ALBA1

    ALBA1 New Member

    #29
    Apr 16, 2015
    Joined: Apr 15, 2015
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello bro. I am from Ghana and I have tigo modern which I want to use it as universal modern but ask me of password.. Please need ur help.
     
  30. ISLETS

    ISLETS JF-Expert Member

    #30
    Apr 16, 2015
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 3,689
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    badili line, weka ya mtandao ambao ulikuwa haukubali, itadai uingize unlocking codes. . .fanya hivyo
     

Share This Page