Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungependa nani awe mbunge wako kupitia chama cha chadema hapo mwaka 2015?.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PISTO LERO, Dec 3, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe kama mwana chadema ungependa nani awe mbunge wako au nani agombee ubunge katuka jimbo unali toka au unaloishi kupitia chama cha demokrasia na maendeleo ifikapo mwaka 2015?

    Tuwekee wasifu wake katika jamii ya wavujajasho wa kitanzania na nini kikushawishi awe mbunge wako.
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,313
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    afande sele, morogoro
     
  3. t

    tenende JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,556
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sugu - Mbeya
     
  4. o

    oakwilini Member

    #4
    Dec 18, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Onesmo kimoshali.ROMBO
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Richard Jeremiah Mshandete-kupitia CHADEMA,Jimbo la Solwa mkoani Shinyanga,huyu jamaa amekuwa mstari wa mbele kutoa huduma za kijamii katika jimbo la solwa,Alikuwa anafanya kazi CRDB bank Shinyanga Branch,kwa sasa anafanya kazi katika tawi jipya la CRDB Bank lilofunguliwa hivi karibuni huko Bujumbura,Burundi!!
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,418
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aweke mtu wa kumuwakilisha wakati anatumikia taifa nje ya nchi.Tunamhitaji sana SOLWA
     
  7. Headless Person

    Headless Person JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2012
    Joined: Nov 30, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MNYISANZU jimbo la Iramba mashariki. Huyu ni kamanda mpiganaji. Anakubalika sana.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa ameweka vijana ambao wapiga kambi pale Shinyanga mjini,na harakati zake za kisiasa zinaendelea vizuri sana,ikikaribia uchaguzi atarudi kupambambana na magamba!!
     
  9. N

    Ng'wanabulang'wa New Member

    #9
    Jan 16, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hili ni wazi kuwa Bwana Malimi Masanja Ng'wanabulang'wa anastahili kuwa mgobea ubunge katika jimbo la Kahama kwa kupitia chadema. Ni ukweli siopingika kuwa unapozungumzia siasa za mageuzi wilayani Kahama jina hili ni kubwa na lina historia ndefu kuanzia uchaguzi wa kwanza wa vyama vingi mwaka 1995

    Ni mtu ambaye husimamia kile anachokiamini na hateteleki na wala kuogopa kitu. Hii ilijidhihirisha wazi pale alipopambana na CCM na mbunge wao Mh. Kanga (sasa ni marehemu) hadi kuwashinda katika kesi ya kupinga matokeo yaliyompa ushindi Bwana Kanga.

    By Wanzengo from Kahama
     
  10. P

    PGMMKOMA Member

    #10
    Jan 21, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    KITILA MKUMBO -Iramba magharibi. hili ni jembe ana awezo wa kujenga hoja za msingi
     
  11. m

    maghiya New Member

    #11
    Jan 26, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa singida mjini,napenda awe Anna mghwira.
    wasifu wake:
    1.mwanaharakati wa ukweli wa maendeleo,mpanga mikakati ya maendeleo.
    2.mtetezi wa haki za wanyonge.
    3.msomi
    4.mwaminifu na mwenye msimamo
    5.mpanga mikakati
    6.taaluma na uzoefu wa kimataifa
     
  12. KILIVITE

    KILIVITE JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2013
    Joined: Feb 14, 2013
    Messages: 1,284
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    SAID TIRA ULANGA MAGHARIBI.SIFA: Diwani wa Malinyi CHADEMA,MPAMBANAJI WA UKWELI ULANGA KWA UJUMLA,CHAGUO LA WANANCHI,KIJANA MZOEFU NA MWENYE KUJIAMINI,MAGAMBA WANAMGWAYA VIBAYA AKIWEMO MPONDA NA WENGINEO.
     
  13. n

    nyiondo Senior Member

    #13
    Feb 19, 2013
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    John Mnyika - Ubungo
     
  14. MAPUMA MIYOGA

    MAPUMA MIYOGA JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 1,524
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Dr. Kitila Mkumbo for Iramba Magharibi-Huyu ndio haswa atakuwa mbunge Iramba.
     
  15. mustafa ommy

    mustafa ommy JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2013
    Joined: Feb 8, 2013
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ningependa halima mdee awe mbunge wangu, na pia aaaaaaaaaaaaaah siju hata nisemeje aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah
     
  16. n

    nicholaus kavishe New Member

    #16
    Feb 19, 2013
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyika kwani anelewa na anjal vilevile ni mtetezi wa wanyonge
     
  17. MAPUMA MIYOGA

    MAPUMA MIYOGA JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 1,524
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tundu Lisu aendelee Singida mashariki-maana huyu ni noma. kazi yake tumeiona Bungeni.
     
  18. F

    Fred mosenya Member

    #18
    Feb 20, 2013
    Joined: Feb 16, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwl.Ryoba Chacha,jimbo la serengeti.kijana ni mchapakazi i hv never seen before,hata green part wanatambua hilo.
     
  19. k

    kombah Member

    #19
    Feb 27, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anna mghwira huyu dada Jembe Chadema Singida mjini mpeni kazi huyu atawasaidia kuliko Dewji anakaa Dar tu
     
  20. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi mwenyewe jimbo la Chemba. kijana hodari, mpenda maendeleo, mchapakazi. Namuondoa Juma nkamia