Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unene baada ya kujifungua

Discussion in 'JF Doctor' started by slayvai, Sep 8, 2011.

  1. s

    slayvai Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumezoea kuona wanawake wengi baada ya kujifungua wanakuwa km wamefunguliwa kunenepa/kufutuka,ambapo kwa watu km sie wanawake wanene hatuwapendi na pia kama nimeshasababisha siwezi kumwacha kwajili hiyo japo nitaboreka.hivi wadada hamuwezi kumentain miili yenu mbali na kufanya mazoez?
     
  2. k

    kamili JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tatizo sio wao, bali utamaduni wetu ambao mara baada ya kujifungua huanza kuwalisha kupindukia tena kwa kuwasimamia, tangu asubuhi hadi usiku utakuta mzazi mara ana bakuli la supu, mara uji wa mafuta, mara mtori, mara viazi mara................hee. Kula ni muhimu kwa ajili ya afya ya mtoto na mama lakini kuwalisha sana ni tatizo kubwa. Nimewaona baadhi yao wamekula supu nyingi yenye mafuta hata wameharisha wakalazwa.
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kasumba ya kula sana baada ya kujifungua ili kurudisha nguvu ndio inapelekea haya yote,mbaya zaidi hawafanyi mazoezi hata kidogo.
     
Loading...