Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka ku-unlock modem yako ya internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BABA JUICE, Oct 11, 2010.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    KAMA UNATAKA KUFUNGUA MODEM YAKO NI KAZI NAWEZA KUFANYA,MUDA HUU INTERNET YA VODA INASUMBUA KAMA UMEWEKA BOMBA 30,ZAIN IPO VIZURI,BASI KAMA UNA MODEM NITUMIE, BRAND,MODEL NA IMEI,THEN NITAKUFUNGULIA MODEM YAKO.THEN UNACHANGIA MUDA WANGU "FREE WILL"VOCHA YA ZAIN 5000 fAIR
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nice altenative
    Na wewe kama una ID yako ya zamani tangaza tu kwa ID ile ile usiogope na watu wanaweza kukutrust zaidi.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hiyo free will voucher inatolewa kabla au baada ya kazi kufanikiwa?
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ntakutafta man....
     
  5. m

    mr moshananjama Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hata kwa wa mikoani?
     
  6. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    sijakuelewa hiyo bomba 30 ina mahusiano gani na ku unlock modem. vipi kuhusu kuunlock modem nyingine kama za zantel na tze? nijibu plz.
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,601
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Kaka naona kama upo kibiashara zaidi kuna watu kama Calvin power wametoa link za ku-download hz unlocking software. Wewe mbn unaanza mapema hvo? Anyway pitia kule Jukwaa la technology and science unaweza ona how do members of JF help each other!
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imekula kwako mkuu hapa tunazitoa free kabla ujapost ungetumia search botton ucnge
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    zantel bana vipi dugu. Hii napatikana hapahapa mjini tu bana saidia dugu.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwandalie 5000 atamaliza kazi ss cjui unatuma pesa kwanza au ni baada
     
  11. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ZTE modems not supported by any calculator, any codes given would be wrong.
     
Loading...