Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unasemaje kuhusu mgomo wa madaktari?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Fred-el Suárez, Jun 22, 2012.

  1. Fred-el Suárez

    Fred-el Suárez Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie watanzania nao muna matatizo wkt mwingine, mnawakataza madaktari wasigome ili iweje? Mtawalipa nyie hayo malimbikizo? Imagine we unayekataza mgomo ndo ungekuwa daktari ungefanyaje? Fikirien. Aaaggrh....
     
  2. P

    Prince Jackson Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani! Doctars Wagome na wagonjwa waendelee kufa? Kwani mgogoro ni wa madcta na wagonjwa? mgogoro ni wa madcta na serikali,sasa na hao wagonjwa wana nini madctari jamanii? Hawaikomoi serikali, bali wananchi, yaani waendelee kufa na kupata madhara zaidi,naona huo sio ubinadamu kabisa.wawe na utu,watafute namna nyingine ambayo haiwezi kuleta madhara kwa wagonjwa.
     
  3. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 280
    Jf, imeivamiwa tena imevamiwa pabaya. Kila kukicha ni "viwavi jeshi"

    from the scnario above, nina wasi wasi hata kama madaftari yao ya awali yalikuwa ya mistari mikubwa na midogo. Maana aina ya uandishi tofauti na hadhi ya great thinker!
     
Loading...