Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unasemaje kuhusu hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, May 28, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana jina lake ambalo aidha la kimila,au la kikristo au labda la kiislamu,lakini cha msingi ni kuwa kila mtu ana jina lake.Kuna usemi kuwa majina mara nyingi huathiri tabia ya mwenye jina na kufanana na jina hilo utakuta wenye majina fulani hupenda sana pombe,na wa majina mengine karibu wote wanapenda ngono.:KUNA ukweli katika hili?:
    kwa mfano ukimwita mwanao Tabu/Shida siku zote maisha yake yatakuwa ya shida shida tu.Kama kuna ukweli inabidi kutulia na kuwa makini tnapowapa majina watoto wetu.Mfano mwingine,
    Muddy..mara nyingi watu wasiotulia..machachari,...kwa maoni yangu.
    Ibrahim...watulivu sana wapole.........kwa maoni yangu
    Akina Jackline......dakika tano mbele.....kwa maoni yangu
    Akina michael............machachari sana,pombe,wanawake nk.
    1.je unaorodha ya majina na tabia zao kwa mtazamo wako?
    2.je kuna ukweli kuwa utakavyomwita jina mtoto tabia yake itakuwa kama haohao?
    Toa mchango wako,lakini nawaombeni kwa majina yanayotumika hapa JF MU YA OVERLOOK/MSIYATUMIE KAMA MFANO.
    ZOEZI HILI LITASAIDIA KUWAPA MAJINA YANAYOSTAHILI/FAA WATOTO.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wangu majina yapo ili tuweze kutambuana tu.
    Lakini kimsingi majina hayana uhusino na tabia wala future ya mtu.
    kama ingekuwa hivyo watu wengi wangewaita watoto wao majina ya watu flani matajiri ili watoto wao nao waje kuwa matajiri.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1. Side boy...wengi wengi wezi wa simu,
    2. ........
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,302
    Trophy Points: 280
    Kina mwanaisha full majungu na umbea
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Akina Rose .............walu walu na wapeku peku!
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usimpe bintinyako jina la Ashura au Amina ni mapepe mbaya yake
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haha haaaaaaa
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwajuma/chausiku/mwanaasha/bahati=Housegirls
    John=kicheche
     
  9. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rama, Hamisi, Abdala/Dula...... wasanii sanii na matapeli
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    John ...............waongo ile mbaya
     
  11. T

    Tall JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    vipi mbona umecheka,kapatia nini?
     
  12. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kusema waluwalu???eeh kapatia!... :target:
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmh,ok.
     
Loading...