Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unasemaje kuhusu hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 24, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    [​IMG]



    stranger-radio-station-face-2-small-96815 (1).jpg

    hebu toa maelezo yako kuhusu hii picha.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Ni ishara ya kuanza kwa mgomo wa Madaktari
     
  3. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ana jumla ya masikio manne? Sababu naona sehemu ya macho imekuwa replaced na masikio.
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Atafanyiwa upasuaji na kuwekwa macho baada ya madaktari kuacha mgomo na serikali ikiwalipa vema
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ni mzuri sana kwa kazi zetu,kwa kua wakati akiwa anapay atention kwa victim ni ngumu kugundulika so far
     
Loading...