Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamkumbuka mpenzi wako wa kwanza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Jul 18, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Huyu ni yule uliyeanza nae mambo yale ya kikubwa, je unamkumbuka kwa lipi? Dondosha............
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Alikuwa mnene, kifua kikubwa....na zaidi alikuwa mfanyakazi wa ndani aka houcgel,beki3....baada ya promc sikuwa na sehemu ya kwenda bali porini.
    Nakumbuka ilikuwa mida ya 1 usiku, kiza cha kutosheleza and sunlight was totally failed, nikaaingia nae kichakani....Hii ilikuwa baada ya kumaliza tu form 4..hapa naomba msinicheke!!
    Dah mwanaume nguvu nguvu nikatoa gwanda, nikaingia king....sasa bahati mbaya nyumba za karibu na hata alipokuwa anakaa huyu dada walikuwa wanafuga sana m-mbwa,tena wakali. Basi zile vurugu pale kichakani, Mmbwa wakazistukia.

    Hazikupita dakika mara hao...dah,nakumbuka ilikuwa kitimtimu balaa....kizuri ni kwamba wale mbwa walivuta harufu ya yule binti kwa hiyo hawakumletea noma coz walimzoea, kivumbi ilikuwa kwangu sasa.!! Mamamaaaaa weeee...nilipiga makelele, kale kabinti kakawa kanawakemea wale mbwa wasilete noma!!

    Kikubwa ambacho sipendi kukisema.....huyu binti wakati na-do nae nilipigwa na harufu flani kali sana kutoka maeneo...lol, nilichukizwa sana kale kaharufu, nadhani iilikuwa ni suala zima a usafi ni F/....lakini ndo hivyo tena, kale kaharuhu kalichukua muda kweli kumingle na wadada/mdada mwingine...na ilichukua muda...nadhani baada ya kumaliza Form 6 ndio nikawa na 2nd gf...hadithi inaishia hapo!!
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hivi inawezekana ukado na mtu halafu baada ya miaka kadhaa ukiulizwa useme "simkumbuki"?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa, na wala si ajabu!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mhhhh, lengo nini hapa? Maana kila mtu ana-kahistoria ka ajabu!
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siwakumbuki sababu nilikuwa sifanyi kihalali.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Kha, mi hakuwa wa kwanza ila nilikoswa koswa na panga kwene kichaka,
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii looks to be a true story..,haha haaa..........
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    duh...umenikata stimu zote.
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama List ndefu je?
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hapa mnaweza kuwaongelea wake zetu
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    YEEEEEuuuuuuuuuuuwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiii, ctaki hata kumkumbuka!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kumkumbuka juu ya 'lile tukio' mjomba.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    hata zile za kinguo nguo?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Taja yule wa kwanza tu mkuu.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ndo zipi hizo mkuu?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    wala si miaka.....wiki tu kazaa....
    micn u.....
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unajua wengine tulianza haya mambo hata hatujui tunafanya nini mara mchezo wa baba na mama kujificha na watotot wa shangazi mara niingizie msumari wako huku...lol...ngumu sana kukumbuka labda kama unamaanisha yule niliyempiga darasa na akili zangu timamu na tukaenda tukapanda mlima...haijalishi kama wote tulifika kwenye summit ya mount kilimanjaro lakini kazi ilifanyika....ufafanuzi kwanza mkuu...au ukipenda...Kuhusu utaratibu...
     
  19. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    jana mchana nilikutana na demu wa mia na hamsini na moja na usiku nilikua na wa hamsini
    na mbili sasa nafanya mchakato wa kutafuta mtu wa kesho na ameshapatikana ila kituko cha
    demu mmoja niliyekutana nae nikiwa form 5
    aliniambia hajakojoa kwa hiyo nikawa nasubiri mara akanikojolea mkojo suruali ikaloa chapachapa ikabidi nile vichochoro kwani ilikua sehemu za nyumba ambalo halijaisha weweeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  20. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka kipindi hicho kulikuwa na ule mchezo wa kubaishiana unamvizia msichana then unaenda kusimama nyuma yake basi unajiona shujaa.
     
Loading...