Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamfahamu vizuri yule mzee mweupe anayeongoza magari pale mbezi stand...!!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chabo, Feb 2, 2012.

  1. C

    Chabo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Amefariki dunia leo...mungu amuweke mahali alipomwandalia.amen
     
  2. regam

    regam JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Source!,
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    My God!!! I admired him! Wether paid or not!! He did his level best
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pamoja na kula 200 za hiece kuvunja sheria alikuwa msaada mkubwa kwa watembea kwa miguu pale kwenye zebra!
    may his soul rest in peace!
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jf kweli kiboko ata msiba mtu anataka chanzo cha habari?
     
  6. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Alikuwa msaada sana pale mbezi kwenye zebra hasa kwa wanafunzi...May his soul RIP
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Kwel alitwaliwa yule kaka nilimfaham toka ameanza kuvusha wanafunz pale kuna wkt nilikuwa nampa hata mia mbil wameaga leo Alikuwa anaishi maeneo ya kmara na ni mwenyeji wa rombo. soure ni mm mwenyewe. R.I.P Kamanda.
     
  8. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikuwahi kumfahamu lakini ubunifu wake ni kielelezo kwamba KAZI NI KIPIMO CHA UTU.Roho yako ipate rehma kwa Mungu ipumzike kwa amani,amin.
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imenigusa sana japo sikuwa namfahamu kabisa,RIP
     
  10. T

    The Priest JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dah!i knw him..r.i.p
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Alikua anasumbuliwa na ugonjwa gan?Rip mzee mweupe.
     
  12. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aliwasaidia sana wavuka barabara ingawa kwa upande mwingine alikuwa anasababisha foleni kubwa sana ya magari kwa karibu wakati wote alipokuwepo akivusha watu na hasa watoto. Hatahivyo nawapa pole ndugu jamaa na marafiki kwa msiba huu. Sisi sote ni waja wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,559
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    OOOOOOOOHHHHHHHHHHH MY GOD MUNGU AMPE RAHA YA MILELE YAANI KTK WATU WAKIULIZWA ALIFANYA NINI MEMA DUNIANI NAHISI WALIOPEMBENI YAKE WATAWAHI KUJIBU NA UPENDO WAKE JAMANII NAMKUMBUKA TOKA AKIWA UBUNGO WAPENDWA ALIKUWA MSAADA KWA WANAFUNZII KWELIIIIIIIIIII LOH....YAANI PAMOJA NA KUPEWA VIJISENTI NA WASAMARIA MEMA AALIKUWA ANAPENDWA NA MATEJA KAMA TEJA KUMBE NI KUISHI TU NA WATU VIZURI SASA HUYU ANALO LA KIJIBU HUKO JUU ALITENDA MEMA WEWE NA HUYU WA CHINI MTAJIBU NINI...

    [​IMG]
     
  14. K

    Kwaito Senior Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman yule mzee!dah, so sad!May HIS SOUL Rest in Eternal Peace!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,559
    Likes Received: 1,618
    Trophy Points: 280
    Acha tu kwaito mchango ni pm nikupe tigo pesa utafika ingawa naambiwa amelazwa pale himo usikuu huu wanasubiri kukuche apandishwe kule juu
    mungu ampe raha ya milele bado ujachelewa kwenye michango..msisubiri wakafie appolo ndio tutoe michango tuanze hapa hapa tunaomjua
     
  16. C

    Chabo JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Endelea hivyo hivyo kuwa tomaso!!!iko siku utajielewa...
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mbezi ya morogoro road? Nimesoma hii shule ya msingi miaka ya 80 kuanzia std1 -7.
    rip soldier!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hao ndo watu wa kuishi.
    At least amelifanyia kitu taifa, ila Mungu haulizwi kwanini kamchukua huyu mwana halafu kamuacha Pinda?
     
  19. Jokanana

    Jokanana Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amlaze pema peponi.huyu mzee namjua tangu nilipokuwa mdogo ni kweli alikuwa akitusaidia kuvuka pale ubungo.
     
  20. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mgomo wa madoka nini?
     
Loading...