Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unajuta kuzaliwa mtanzania?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by selestin john, Jan 20, 2012.

  1. s

    selestin john Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama wewe ni binadamu uliyekamilika basi huna budi kukubali majaliwa lakini basi kuna baadhi ya watu ndani ya ardhi ya hii nchi tz eti wanadiriki kujutia kwa nini wapo hapa leo je walitaka wawe sudan au darfull?
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kina nani hao?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    nitarudi.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mende je ataomba nini?
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sijutii kuzaliwa TANZANIA ila najutia kuongozwa na viongozi vilaza.
     
Loading...