Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umoja gest house sinza mapambano

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hp4510, Oct 20, 2012.

  1. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Aisee ukimwi hauwezi kuisha bongo hii. Kuna gest inaitwa umoja gest house ipo nyuma ya kituo cha police mabatini, malaya wamechukua rums hapo kumekuwa ni danguro, ukifika tu unatoa elf mbili yako unagonga mzigo. Halmashauri ya jiji tupieni jicho kwenye hii gest
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,466
    Likes Received: 3,463
    Trophy Points: 280
    Ulijuaje au ww nae niiiiiiiii.?
    Ahsante kwa taarifa ila ukute wamepewa kubali

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Dah, hiyo fee ni inclusive na venue? Ngono inazidi kushuka bei maskini.
     
  4. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Aisee ni hatari sana hapa ni zaidi ya dangulo
     
  5. c

    chief72 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    saizi zipo nyini, zinine zipo buguruni il sizijui jina, nako buku mbili tu, unabeba mzigo, sharti lake goli moja tu, makiss, madenda huruhusiwi, we fanya mambo then sepa.......ukimwi na menineyokimpango wako
     
  6. l

    lukme Senior Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mshahara wa ngono....... Ukimwi
     
  7. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Buku 2 hapa ni VAT+?
     
  8. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Bei kubwa sana hiyo.
     
  9. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    buku mbili bila VAT...
     
  10. F

    Fortune hunter New Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv serikali ingechukua kodi kwa Kila danguro Hakuna ambaye angekosa mkopo chuo kikuu
     
  11. Ngagarupalu

    Ngagarupalu Senior Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bk 2 watakuwa wabovu hao, hebu elekeza vizuri, maana inabidi kupaona. ............
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilikua sehemu mmoja zanzibar Kiwengwa kuna malaya alijipendekeza kwa Mmasai golo moja tu jamaa alichukua kama dk 40 mpaka malaya akawa analia na mpaka wenzake wakaanza kumgongea mlango wanamwambia arudishe hela ya mmasai
     
  13. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    unatangaza biashara kijanja....inaonekana ni marketing officer mzuri sana
     
  14. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mmasai alifungwa speed governer nini
     
  15. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wazoefu utawajua tu...we umezoea shilingi ngapi
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mods mbona mmeileta jokes?
     
  17. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni kila sehem wapo hao ila wa buku mbili si wale wenye shombo.Akivua utadhani umefungua kabati lenye samaki waliochina
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Na ingine ipo Mori pale kituoni nayo inatisha kwa kukodishwa na malaya wa usiku na inajulikana na kila jirani wa maeneo yale,kama kuna sheria ya kumulikwa nayo iwemo kwenye list.ila huko buguruni ni janga kuu wamejazana sana na kama week end hii jaribu kupita saa 1 usiku kuanzia leo uone sodoma mpya kule!
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hii gesti ipo Maeneo ya dovya, inaitwa dekule, unapata kei kwa jero tu. Wataalam fuatilieni mkajionee

    [​IMG]
     
  20. L

    Loli Senior Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nna wasiwasi we Si Mtz! zinine...., menineyo... Naomba PASSPORT Yako please.
     
Loading...