Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi Sikia Hii??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Aug 16, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Nilipoanza kazi nilionywa na wenyeji wangu juu ya huyu mama mfagizi wa hapa ofisini. Yeye ni mke wa mtu, na ni mama mtu mzima. Sijui kutokana na ugumu wa maisha au tabia tu, alikuwa na mchezo wa kutoka kimitegomitego. Kafumaniwa na mabosi wake zaidi ya watano, mwisho wa fumanizi mgoni analipa tu faini ya shilingi laki tano. Watu kuja kushtuka kuwa ulikuwa ni mchezo uliokuwa unachezwa na huyu mama kwa kushirikiana na mume wake, wakware wengi walishachomolewa pesa sana tu. Thanks God alihama mji na kazi aliacha....
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mjini shule
     
  3. C

    Chumvi1 Senior Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hiyo kali sasa
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    huyo mume naye???.....kwa nini asimpeleke mkewe kny danguro tu?? kuna ndoa hapo?
     
  5. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nawe ulikuwa unajiandaa kupakua mzigo? mara ukastukia hayupo.
    Duh! pole yao na mumewe.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    ....inabidi kuwa makini huku mjini.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    kali sana aisee!!
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo ni wazi nawe uliti mistari... Dah! Ungepigwa hela pia... Ha haa!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kwenye danguro mkewe angemegwa, huo mpango wao walikuwa wanawahi kabla mkewe hajamegwa. Mbaya zaidi na waliofumaniwa ni waume wa watu!!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    ahahahaah!! Mkuu wala sikuwa na mpango huo.....
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu wala hakuwa size yangu, japo yeye hakuwa anachagua!
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    maisha magumu sana....
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo na wewe ulimpenda?
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mmmh! Pole na hongera kwa kunusurika Mkuu! Ungeuza kile kiwanja.. Loh!
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli akili kichwani mwako....
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    maeneo ya stesheni,city centre kuna police wa central huwa wanatega kibinti kidogo
    hivi lakini kimevaa kichangu doa hivi.....ukikitokea hivi
    ukaenda nako gesti hivi,polisi wanakuja kukumata,kesi ya kubaka mwanafunzi....
    usiwape pesa kwa nini?????lol
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kweli Sangara, kila siku watu wanakuja na mbinu tofauti za kusurvive...
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kumpenda mke wa mtu?? NEVER...
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!! Kweli unaweza kufilisika kwa ujinga..
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni hatari aisee...
     
Loading...