Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kusikia EWURA wamemkamata anayechakachua mafuta na wakamtangaza??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Neng'uli, Aug 17, 2011.

  1. N

    Neng'uli Senior Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EWURA kupitia msemaji wake leo katika radio moja wamejigamba kuwa wamewakamata wauza mafuta wengi sana wanaochakachua mafuta:

    Kama hii ni Kweli? Mmewahi kusikia wakiwataja wamiliki hao na kutangaza waziwazi?
    Amesema gari yako ikiharibika kwa sababu ya mafuta kuchakachuliwa wanahakikisha umepata gari mpya: Je kuna ushuhuda wowote juu ya hilo kwa watanzania wenzangu?

    Kama hii si kweli kwanini anadanganya wananchi???
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,024
    Likes Received: 6,698
    Trophy Points: 280
    walimpiga fain jamaa mmoja wa moshi aliweka gari la ikulu mafuta
    yaliyochakachuliwa likagoma kuwaka
    anaitwa epimack lasway wa rafiki petrol station
    kama sikosei milion tano or miaka mitano saomething like that
    nimesahau kidogo fain ilikuwaje
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ewura kazi yao ni kutangaza ongezeko la bei ya mafuta na nauli za mabasi tu.
     
Loading...