Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kukumbwa na mikasa yoyote ndani ya mahusiano...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Nov 14, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole mummy, lakini mbona matapeli wengi tu,tuwe makini na haya mambo, kuna rafiki yangu alitambulishwa kabisa kwa wazazi wa mwanaume sijui kilitokea nini jamaa alisepa, hakuna kilichoendelea tena.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Geoff nimecheka mpaka machozi yamenitoka mbona umeshangaa ??
    haya mambo yapo hasa nyie mnaoacha wake zenu migombani ama vijijini hahahah
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...something i didn't expect!lol.
    sina comments bwana
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pale bfrnd aliponiacha bila mie kujua sababu, yaani cjui kisa/sababu hadi leo! halafu jana nimekutana nalo supermarket.........
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kha!
    mwe mwe mwe!
     
  8. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu Nyamayao wewe kama yule Nyamayao wa maaigizo,eeehh ikawaje sasa?Naamini haumkuchunia
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nilipo kubaliana na mwenzangu kuwa tutaoana nimekusanya wazee mjomba tukaonekane kwao mchumba wangu akanitosa mbele ya wazazi wake nikagaili kuoa sasa nataka nijaribu 2012
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mi mam sapu alikuwa ananiambia ohoo nakupenda hakuna mfano! nikaenda mahali kikazi mwezi mmoja tu kurudi ni 'mjamzito', kuuliza nani anayewajibika na ujauzito huo nikapewa jibu 'asiye kuwepo na lake halipo'
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..........KHA!
    jamani jamani.
    yaani hivi hivi KAKUTOSA?!
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ndio baby, kuna cku alinitafuta eti tuweke mambo sawa anajutia kosa na aniambie ni kwanini ilitokea vile, nikamwambia umechelewa sana...kweli cjui tatizo mpaka leo.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahah hehehe binamu yake Xpin pole na maswahiba kwa hiyo unaona wanawake wote ni taperi??
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    vipi,
    kitandani ulikuwa vizuri baibe?!?!
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wanaume hawa jamani yaani nyie acheni tu. Nilikuwa na ex bf wangu tulipendana kweli, ikafika kipindi nikaenda kusoma nje ya nchi. Mara ya kwanza mawasiliano yalikuwa mazuri baada ya muda mwenzangu akaaza lawama, mara oh we umeenda huko najua utanipiga kibuti tu. Usipotuma sms siku moja mwenzangu anapata sababu, ohh hujatuma sms ushaamua kuniacha.

    Ikafika kipindi akaacha kabisa mawasiliano, na mie nikaona isiwe shida nami nikachuna.
    Mungu jalia nikamaliza masomo na kurudi home, baada ya kurudi tukaonana na kipindi hicho kumbe tayari alikuwa kaoa.

    Tulivyoonana tu, mara tena akaanza kuleta za kuleta. Ohh unajua nisamehe mie bado nakupenda, naomba turudiane. Mie nikamwambia mbona umeoa? Akajibu nilioa kwa kuwa rafiki na ndugu walisema kwamba mwanamke akitoka nje ya nchi sio wa kumsubiria, eti anaweza kusubiri halafu mie nikamtosa. Nikamwambia usicheze na ndoa ilimradi ulioa we endelea na ndoa yako na tubaki marafiki tu.
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    geoff hebu acha kushangaa hebu tupe mkasa wowote hata kama uliwahi kumpa mimba denti ukamtosa thema tu ;)
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lol!pole sana mama pretty,
    wa kwako umenigusa zaidi na zaidi!sasa vipi,hukufukiria KU-REINSTATE RELATION?
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mh!wewe dada yani acha tu!kwenye malavidavi kuna MICHARUKO!mimi niliwahi kumpenda binti mmoja KI-MCHARUKO!hivi unajua kupenda ki-mcharuko?
    gharama zake ni kubwa sana mazee!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah hamuaminiki tena ni mlokole pure kila mtu alikuwa anajua na mega pale siku ya kiama nihalalishe mambo nikatoswa hivi hivi tukarudi na bahasha zetu. Dawa sasa hivi nikumega tu mpaka kitumbo kijae
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    leo unachekesha jukwaaa hahaha
    ila kupenda kimcharuko sijui mwenzio
     
Loading...