Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wa Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Biera, Feb 22, 2011.

  1. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau katika pitapita zangu leo mjini nimewasikia watu wanasema umeme wa dowans umewashwa..kama kuna m2 ana habari kamili naomba atujuze.Nawasilisha!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mitambo ya DOWANS inafanya kazi kuanzia jana 24/7...

    Unataka kuwasaidia mafundi wa pale?
     
  3. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana mkubwa nataka tu kujua na kama kuna makubaliano mengine ya kuchota pesa ze2 walalahoi..
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,200
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Mbona nasikia watu Ubungo-Msewe wameamka na mgawo wa umeme?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Kuna thread inaongelea hii. nenda search then fuatilia!
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kabla hujapost, jaribu kuperuzi updates za threads kwenye forum. Kuna thread inazunguka tangu jana kuelezea hilo.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    DOWANS wamewasha 40MW - kufidia mtambo wa Songas ambao umewaka moto (Ni makubaliano kati ya Songas na DOWANS)!
     
  8. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh...it seems haujapunguza mgao maana ume2mika kujazia ule uliokuwa unazalishwa na Songas..
     
  9. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa mkuu
     
  10. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mgao bado unaendelea sasa?
     
  11. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mgao hautakuja kuisha mpaka 2ingie mtaani na kuandamana kama Tunisia,Misri,Libya na Algeria
     
Loading...