Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umefika wakati sasa tuseme basi!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Feb 17, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umefika wakati sasa tuwaambie watawala wetu kuwa sasa imetosha!

    Tuwaambie tumetosha kuendelea kuogelea kwenye vinyesi kila mara yanapotokea manyunyu katika miji yetu mikuu, tuseme basi sasa hatutaki kuendelea kutatizwa na changamoto ndogo ndogo kama miundombinu ya mitaro ya maji machafu na maji ya mvua.....

    Tuseme basi sasa hatutaki tena kuendelea kukwepa mabomu yanayotakiwa kutumika kutulinda pindi tunapovamiwa...


    Umefika wakati Watanzania tuanze kutumia nguvu yetu kuwaambia watawala wetu ni kitu gani hatutaki na wakiendelea kukifanya tukatae, imefika wakati watanzania tutumie haki yetu ya kudai haki....

    TUANDAMANE MPAKA WATAKAPO TENDA SAWA SAWA NA MATAKWA YETU, WALE NI WAFANYAKAZI WETU, kama wameshindwa TUAJIRI WENGINE WANAOWEZA na wakisndiwa nao tusisite kuwabebesha virago waje wengine na wengine mpaka tupate wanaoweza!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... ni mwasada mchakato wa katiba mpya bila udalali na tume huru ya uchaguzi kupitia bungeni ipelrekwe sasa hivi au tusionane wabaya!!!
     
Loading...