Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umasikini nao ni homa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by upele, Mar 8, 2011.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :blah::decision:HONGERA SANA BABU KWA KUWEZA KUGUNDUA TIBA YA HOMA ZETU LAKINI SWALI LINAKUJA KWAMBA UMASIKINI NCHINI UPO TENA SANA JE HAKUNA TIBA AU MTABIBU WA KUGUNDUA TIBA MAANA HOMA HII IPO KWA ASILIMIA 98%
    TULIANGALIE SANA NA HILI JE THAMANI YA PESA ILI KUFIKIA HUKO KWA BABU NI NYINGI HAMA KWELI INAKUJA PALE PALE KWAMBA MASIKINI ATHAMINIKI
    cONQUEST-UMASIKINI NI HOMA ZAIDI YA NDUI:hand:
     
  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Upele, umasikini siyo ugonjwa. Huyo Babu akisema anaponya umasikini atakuwa ni tapeli. Umasikini ni kulinganisha hali ya mtu au sehemmu moja na hali nya mtu au sehemu nyingine. Kwa kiingereza unaweza kusema kuwa poverty is relative. Kwa Bill Gates, Reginal Mengi ni masikini. Lakini kwako na mimi Mengi ni tajiri mkubwa. Mkoa wa Dodoma ni masikini ukilinganishwa na Kilimanjaro. Lakini mkoa wa Kilimanjaro ni masikini ukilinganisha na mkoa wa nchi kama Ufaransa. Umasikini hautibiki kwa dawa bali kwa maarifa, juhudi, elimu, bidii, n.k.
     
  3. K

    Kibani Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Na wewe umeliona hilo!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kweli. Bora babu alivyofanya jero jero. Angeongeza masifuri hata mawili shughuli ingekuwa nzito.
     
Loading...