Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umasikini na maendeleo- tafsiri sahihi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zing, Feb 28, 2011.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi na greath thinkers wote

    • Kipimo cha umasikini wa mtanzania ni nini?
    • Kipimo cha utajiri wa mtanzania nini ?
    • Je kuna Uhusiano wa maendeleo ya kuchumi na utajiri au umaskini wa watanzania?
    • Je ni kweli Tanzani na nchi inayoendelea au tumepewa neno tamu la kututia moya tusishtuke kwua tunanyonywa na mabepari?
    Napenda tupate na tujadiliane tafsiri sahihi ya umasikini na maendeleo. Swali imenijia hoja hii baada ya kuhisi maendeleo ya kichumi tanzania ni kama yanazidi kusababisha umasikini kwa watanzania wengi. kwa uchambuzi wenu

    Nawasilisha. kwa mjadala
     
Loading...