Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliza swali lisojibiwa popote pale

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Oct 20, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Natoa ofa kwa mtu yeyote yule kuniuliza swali lolote lile ambalo jibu lake halijaandikwa, halijachorwa au kujibiwa mahali popote pale nami nitamjibu kwa ufasaha uliotukuka. Offer kama hizi ni mara chache sana huwa nazitoa.

    Mfano wa swali ambalo unaweza kuuliza (ambalo jibu lake halijaandikwa, halijachorwa au kujibiwa mahali popote pale) ni;

    1. Kwa nini vidole vya binadamu havilingani urefu?

    2. Kwa nini kiganja cha mkono wa binadamu kina mistari?

    Angalizo;

    Usiulize swali nilolitoa hapo juu kama mfano
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwa nn wewe umeanzisha mada kama hii wakati mimi nilishaianzisha na nikajibu maswali yote ambayo hayakuwahi kujibiwa?
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    reference please! uliuliza lini, wapi, ikibidi post hapa hilo swali lako
     
  4. A

    Amos Kiumbe Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo wapi sasa hivi?
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kwanini uume husimama dede
     
  6. N

    Nyigana Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hili nalo neno
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jibu atakalokupa ni kuwa Wewe upo duniani kwa sasa!
     
  8. akohi

    akohi JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 721
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kipi kilianza kati ya kuku na yai?
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    swali ni nini?
     
  10. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hilo lishajibiwa kwenye vitabu vya biology
     
  11. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hilo lishajibiwa kwenye kamusi ya kiswahili
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kwangu ni jipya mkuu nijibu tafadhari, nimeangalia kwenye dictionary sijaona jibu lake
     
  13. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    umekosea angalia kwenye KAMUSI.
     
  14. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuku ndiye alieanza kwani yani haliwezi kuweka kiini kama hakuna mbegu ya kiume ilolirutubisha. Kwa wale wenye imani ya kidini Mungu alianza kuumba viumbe ambavyo aliweka mfumo wa kuzaliana ndani yao. Kwa upande ka wanyama yai hurutubishwa likiwa ndani ya kiumbe jike ili hali kwa ndege (kama kuku) na aina za reptilia (mjusi, mamba, kenge n.k), amphibia n.k mayai hurutubishiwa nje baada ya kutangwa na viumbe jike.
     
  15. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    reference please! uliuliza lini, wapi, ikibidi post hapa hilo swali lako
     
  16. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tel him
     
  17. S

    STABLE GIRL Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini niyapitie haya?
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ok Kitabu cha Salman Rushdie ''Aya za Shetani'' kina ukweli au uongo? kama ndio elezea na kama uongo elezea
     
  19. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huenda uta-mind ila ukweli ni kwamba baada ya hicho kitabu kutoka wanazuoni mbalimbali wamejibu na hata makongambano yameendeshwa kujibu kila kitu na ndipo uamuzi wa kumsaka na wengine kumuhifadhi ulipofikiwa
     
  20. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu upo duniani ambapo unaishi na watu wenye utashi tofautitofauti na mifumo ilobuniwa na watu ama ilotokana na mazingira, hivyo it is existing condition which influence yo life
     
Loading...