Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uliitumiaje computer siku ya kwanza kabisaaa?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Jun 9, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    wadau nmekumbuka sana v2 nlivyofanya ile cku ya kwanza nakumbuka nlitumia windows 95 ku paint ua je wadau wengine hivi siku ya kwanza mlitumia computer kufanyia ki2 gan?
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Utoto bwanaa!! Kaaaazi kwelikweli!
     
  3. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi cku ya kwanza nafundishwa kucheza soitre na pinbal
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Mim siku ya kwanza nilikuwa nasoma tosa boys huko iringa so weekend ukiwa na vijicent unakwenda town kuosha macho na kwenda kuangalia X na kusikiliza mziki cafe.

    Mim kwa mala ya kwanza kwa mkono wangu nilifanikiwa kufungua X ile ku play tu sauti ilikuwa juu ile mbaya kwa kupunguzia sipajui ?
    Ilikuwa kizaa zaa
     
  5. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    damn!!!
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahaha kama nakuona vile ulivyokua
     
  7. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh cafe yetu ya pale karibu na miomboni nini...
     
  8. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    dah ilikuwa kwa ndugu wangu wa kishua aliletewa toka uk..tulikuwa tunajifungia full kuangalia x na kucheza super mario...yaani ilikuwa nikitoka shule tu kwaoo hadi msoc
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilicheza FreeCell
     
  10. N

    Nyasiro Verified User

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilitype Jina langu kwenye Word 2003 afu nikaandika historia yangu ya kutimuliwa Muru Boys
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    nilikua namsindikiza jamaa yangu alikua amefungua email na alikua anapenda kutafuta marafiki magazetini. Siku akanifungulia na mimi hapo ndo kazi ilipo anzia. Nilikua std 6
     
Loading...