Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 18, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Maziwa ya ng'ombe wa nyumbani ni mazuri sana w/end hii kuliko wa mtaani au wa kununua kwa wale walioko kwenye position hiyo!!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ng'ombeeeeeeeeeeee
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Lugha kivuli a.k.a tafsida!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    nyumbani*(ng'ombe+maziwa) =
    :A S-baby:
     
  5. s

    shoshte Senior Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote maziwa ya ng'ombe wa nyumbani ndiyo mazuri
    ni
    original
    masafi
    matamu
    yanakidhi kiu
    hayajaongezwa maji
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we unakunywa hayo maziwa ya nyumbani au?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Bado sijajaaliwa kuwa nayo,siku nikipata nitakunywa hayo tu!
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa umejuaje kama ni mazuri
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ng'ombe wa ndani na wa nje hivi waweza kuwatofautisha kweli?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Kuthamini ulichoapa kwenye nyumba ya ibada ni jambo la maana,nimekuwa nikijiambia kuwa na kujiaminisha nikijakuoa au kupata mpenzi ndo ukweli huo kuwa hakutakuwa na aliye bora kuliko yeye na nitajivunia kuwa nae,ndo maana nimewakumbusha hayo waliopata tayari,kama name unae ni bora ukamconsider hivyo!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Tofauti wanayo ndo maana hukuwachagua hao wawe mke/GF ukamchagua huyo!
     
Loading...