Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukuu wa binadamu dhidi ya viumbe wengine duniani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngala, Dec 24, 2009.

  1. N

    Ngala Senior Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tangu dahari inaaminika mungu alimuumba binadamu kwa mpango maalumu na kumpa uwezo wakutawala na kumiliki viumbe wengine vilivyopo duniani. Kwamba kutokana na uumbwaji wake yeye ni mbora kullko viumbe vingine vyote. Hilo sina tatizo nalo maana nimekaririshwa na kuaminishwa hivyo.mashaka yangu ni kuwa mbona huyu aliyependelewa hivyo amegeuka na kutenda matendo ambayo ni angamizi kwake mwenyewe na viumbe wengine? Kama viumbe wengine ni zero akili inakuwaje wawe na staha zaidi kuliko hao binadam? Maana wanyama tu,hawajamiani ila tu wanapohitaji kuzaliana tu? Je wanawezaje kujua muda ambao jike lipo tayari kuzaa ilhali binadamu anafanya kama big g? Je ni wapi mnyama alikojaribu kuikaribu hii sayari? Ona binadamu eti mwenye akili alivyorundika nyukilia ambazo kwa pamoja zikilipuka hakuna tena kitu kinachoitwa dunia? Mnyama /samaki haijui sindano wala kidonge wanaishi bila hofu ya magonjwa ila binadamu wawatengeneze maradhi. Duniani kote wanalia tabianchi tabianchi hivi ni nani aliileta hali hiyo kama sio binadamu mwenye eti akili? Je niendelee kuamini hivyo kama nilivyo aminishwa? WanaJF naomba kuelimishwa juu ya imani hii. Mie inanitatiza
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Good thread.

    But I think it is better first to find out, why do people do evil? Where is the beginning of evil mind?

    Maybe we should look of these few things. Money, Power, Pursuit of the good, Sadism, Boredom, and Victimhood.

    They might help to answer your exellent thread.
     
Loading...