Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipokea simu unaweza kupoteza maisha(kufariki)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nacho cha Ruwa, Sep 3, 2010.

  1. N

    Nacho cha Ruwa Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukipigiwa simu kwa nambari binafsi (private no.) au ikiandika call kwa red usipokee ni mionzi unaparalise na kufa.Imetokea kenya watu wamekufa.
    Julisha ndugu & jamaa wote.

    Msaada tafadhali wanajamiii
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks, noted.
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Huu ni uzushi! Kama umeingia Tz utakuwa umetokea Kenya. Hata wao wamekanusha. Jaribu kwenda kwenye website ya Daily Nation usome. Ni uvumi ulioanzia India... kama sikosei. Kisayansi huwezi kudhibitisha huu uvumi. Mionzi hiyo itasafirije wakati cell phone haziwezi kuisafirisha? Kama unajua simu za mikononi zinavyofanya kazi wala hutapoteza muda wako kuulizia!
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu sikuelewi, namba binafsi Tanzania hazitumiki.
    Unapokea simu unakufa !!!!
    Watu wangapi wamekufa hadi sasa nchini kenya?
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    lete scientific proof...soo wote walowahi ku-paralyse na kufa tokea dunia iumbwe walipokea simu hiyo???...TUACHE UJINGA TUTUMIE JAPO ROBO TUU YA AKILI ZETU KU-ANALYSE ISSUE NDOGONDOGO KAMA HIZI
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu, huyo mleta mada ameleta hapa ili apewemsaada kuhusu hiyo sms hata yeye mwenyewe haelewi hivyo alitaka wana JF kwa anyejua lolote kuhusu hiyo sms, tumweleweshe.
    sasa na wewe unavyomuuliza maswali mfululizo, unamwonea tu.
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nadhani hujaelewa. haijasema watu wote walio-paralyse ni kwa sababu ya mionzi ya simu.
     
  8. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jaman wana jamii forum nasikia kuna watu wanakupigia simu ukipokea tu unapoteza maisha kwani simu hiyo inaharibu nerves na ubongo whatever me sio mtaalamu wa mambo hayo.
    simu yenyewe inakuwa imeandikwa
    private namba na call inakuwa imeandikwa kwa maandishi mekundu jamani tetesi hizi ni za ukweli au?
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huu ujumbe unasambazwa kwa kasi sana na unasisitiza kuwa watu wawili wamefariki kenya kwa kupokea simu za namna hiyo.......inawezekana kweli cha muhimu ni kuchukua tahadhari...pamoja na hayo kwa hapa kwetu nilisikia kwamba mitandao yote iliishaagizwa kutoruhusu private number kutumika na hakuna anayeruhusiwa kutumia private number kwa sasa ...kwa upande wa maandishi mekundu du hapo pana kazi na sijui mechanism na nguvu iliyoko kwenye huo ujumbe...
    Kumbuka siku za mwisho zimekaribia na ule uharibifu ndiyo unarejea chukua hatua kwa kumkubari bwana yesu kuwa mwokozi wako....
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1.Wahusika wenye mitandao... Voda, Zeni, Tigo..etc hii ni kazi yenu tunahitaji ufafanuzi na kuwa mmechukua hatua gani?

    2. wanausalama vipi mna lolote la kusema ...kama ni kweli mko tayari kuona wanachi wanumia hihi hivi...?

    3. Ni kweli huu ujumbe umesambazwa sana.... kama si kweli what could be the motive of the message?
     
  11. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii itakua kama habari ya Manyoya ya Salender...
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Akitafutwa manyaunyau pia anaweza kutoa lake.........mana patakuwa na mengi hapo
     
  13. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    imani za stone age.....
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaagh.............
     
  15. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani, kweli mtu karne hii ya 21 unaamini mambo kama hayo? Simu unayo wewe mkononi, wewe ndio umeweka settings ghafla mtu akupigie simu au akuandikie sms yenye uwezo wa kukuua kupitia teknolojia gani hiyo?

    Labda kama hao marehemu walifariki kutokana na mshtuko wa ujumbe wenyewe
     
  16. Companero

    Companero Platinum Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,393
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  17. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haiingii akilini!

    Nimegoma. Tusiwe wajinga kiasi hiki.

    Ni mtu kakaa zake somewhere kaamua kutunga story ili atishe watu, na sie tunaingia kwenye hiyo trap.
     
  18. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maumivu a kichwa huanza taaratibu. Naomba panadol
     
  19. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandishi mekundu!!!??:confused2: sawa tu na kuamini mambo ya uchawi.
     
  20. Muzii

    Muzii Senior Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Muuuuh habari hii haieleweki vizuri (Call imeandikwa!!!..., na kuhusu rangi ni nyeusi inayotumika katika simu zetu za kawaida za mikononi, lakini ujumbe umefika
     
Loading...