Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimya wa CCM na Lusinde

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nyani Ngabu, Apr 3, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Hivi CCM wameshatoa tamko lolote kuhusiana na mbunge wao Livingston Lusinde kuporomosha mitusi kule Arumeru?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hawawezi toa tamko they thought Arumeru was 'Campo Vaccino':nono:
     
  3. u

    umumura Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi sirikali imeishatoa tamko lolote kuhusiana na polisi na UVCCM kuhusika na kupiga na kushambuliwa kwa wabunge wa Chadema mwanza?
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Suala la Lusinde limerudishwa kwenye kamati ya maadili ya chama!
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yule lusinde alikuwa anawapa burudani wasikilizaji wake ambao hawajalamika. Achana na kibabaji bana tena anasema akili chafu kwake yeye ni za kuzaliwa
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    he he he
    mie wameniacha hoi walipomtaburisha eti anafahamika kama kiba -JAJI
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sio Livingstone ni Deadstone Lusinde
     
  8. n

    namweni Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona asamehewe tuu kwani si unajua mfa maji, alikuwa hana la kusema yy sera zake zilikuwa hizo.kama bado ananguvu ajitahidi kuweka mambo sawa 2015 la sivyo itabidi apokwe jimbo lake kwa kubebwa na CDM
     
  9. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahanini wanajamvi kwa kuwarudisha nyuma.

    Hii hasa ni kwa wale wana CCM ambao ndio wenye uwezo wa kumshawishi au kumlazimisha mbunge wao Lusinde ajiuzulu wazifa wake.

    Nimekua nikifuatilia huku kwenye mtandao wa great thinkers na magazeti kuona kama kuna kiongozi yeyote wa juu CCM ambaye ameonyeshwa kuchukizwa na matusi yaliyokua yakiporomoshwa na Lusinde lakini sijafanikiwa kupata hata kauli moja. Sasa sielewi kama viongozi hawa wameridhika na matusi hayo au ni vipi!
    Kwangu mimi hili sio jambo dogo na lina impact kubwa sana kwa maendeleo ya CCM kwani clip au video zilizorekodiwa kuonyesha Lusinde akitukana zitaishi milele na zitatumika kuonye ubaya wa CCM na ukosefu wa maadili kwenye chama hiki.
    Natoa wito kwa wanachama wa CCM kupiga kura kumshinikiza Lusinde ajiuzulu wadhifa wake kama mbunge. Wana CCM humu JF wanaweza kuwa mfano wa kuchukizwa na swala hili na pia kuwashawishi wabunge wa CCM wamshinikize mbunge mwenzao ajiengue kwa ajili ya maslahi ya chama.
    Vinginevyo, CCM wajiandae kwa hali ngumu zaidi kwani msione kukaa kimya kwa CHADEMA inamaanisha wameridhiswa na matusi yale yaliyoporomoshwa na huyu bwana.
    Haiingiia akilini kuona wazee wenye busara waliopo CCM wote wamekaa kimya na hakuna aliyesimama kiume na kusema kwamba Lusinde alikosea kutoa matusi yale.

    Nape, embu jaribu kujitoa muhanga kumweleza ukweli kijana mwenzio na wenzako watafuata.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    I like lusinde to campain more for any ccm election!
     
  11. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    zile ni bangi za mchana..! KWANZA AOWAOMBE MSAMAHA WANAWAKE KWA KUWATUKANA NA MIMBA ZAO..!
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .

    Jibu lipo kwenye Signature yako!

    .
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Me too. I love it.
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,189
    Likes Received: 11,479
    Trophy Points: 280
    Nape amesema bado wanafanya tathimini ya sababu za ku-fail.
     
  15. K

    Keil JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama watasema lolote ... kumbukumbu yangu inaonyesha kwamba CC ilikutana kabla ya uchaguzi wa Arumeru Mashariki na nina hakika kwamba apart from kujadili majina ya wagombea wa Ubunge wa EAC kupitia CCM, lazima CC ilipokea taarifa ya tathimini ya Kampeni za huko Arumeru. Wakati CC inakutana tayari Lusinde alishaporomosha matusi na tayari yalishazua mjadala kwenye mitandao ya kijamii.

    Tatizo la CCM huwa wanafikiri kwamba wanachukiwa na mitandao ya kijamii na kwamba wapiga kura wana feelings tofauti na zile tulizo nazo hapa. Kwa hiyo inawezekana wali-ignore na hasa ukizingatia kwamba Lusinde alipokuwa akiporomosha matusi alikuwa akishangiliwa sana na kumbe wapo kibao ambao walikuwa wanakwazika lakini hawaonyeshi kukerwa kwao.

    Kwa kiasi kikubwa Lusinde, Mkapa na Wasira wamewasaidia sana CHADEMA kushinda, hasa LUSINDE. Next time CCM itapeleka watu wenye akili kwenye kampeni na sio watukanaji kama Lusinde au waropokaji kama Mkapa na Wasira.
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na Mkapa pia aliongea pumba, na Yule Babu Wassira naye aliongea pumba,,, nani amfunge paka Kengele?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    NN

    Inasikitisha kuona hadi sasa, hakuna kiongozi yeyote wa CCM aliyekana matusi ya Lusinde

    it is really disappointing
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    At Least Kibajaj amenikumbusha kampeni za akina Madevu na Komandoo miaka ya tisini
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    But you know what, I think it's a good thing. Mimi binafsi sitaki kabisa aadhibiwe.
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watoe tamko gani wakati wao ndio walimtuma?
     
Loading...