Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimfumania mwenzi wako nyamaza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ulimakafu, Jul 6, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Inashauriwa kuwa ukimfumania mwenzi wako-mke/mume, usipige kelele ili watu wasijue,maana watakucheka kuwa mpaka mwenzi wako kafika hatua hiyo wewe una dosari mahali au huwajibiki ipasavyo ndio maana kaamua kutoka.Kaa kimya kama kuachana iwe kimya kimya kulinda heshima yako.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ushauri mwingine kama nguvu za giza
    Kwanza niambie kama wewe una mwenza na kama unaye kweli hapa tunaweza kuongea
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kudanganya watu...heshima inatoka kwa aliyeshindwa kuanisha mapungufu yaliyopo ili yarekebishwe...aliyekosa staha na ujasiri wa kumwacha kabisa huyo “mwenye dosari“ za kudumu na kwenda moja kwa moja huko ambako anafurahia.

    Hata siku moja mtu hatakiwi kuona aibu/kukosewa heshima kwasababu ya mapungufu ambayo pengine hakiyasababisha yeye au hata hayajui.Na mpenzi/mwenzi mzuri ni yule atakaefanya jitihada kukusaidia kuondokana na dosari zako badala ya kwenda kuonyesha kwa mwanaume mwingine kama unazo.Alafu unasema watu wanyamaze kutunza heshima wakati huko mwenzako anakoenda imeshashushwa mpaka sakafuni....?!
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    It is a gud chalenj which sounds
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    duuu
    i hatari jaman....

    NINASKIA UVIVU KUFIKIRI n so i thk tupo wengi WAVIVU WA KUFIKIRI.
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Acha hizo!!
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii inanikumbusha ya jirani yangu ambaye alimfumania mkewe akimegwa na jirani yake. Alitoa maneno yoooooote ya ovyo ayajuaye. Akaamua kumrejesha mkewe nyumbani. Baada ya muda naona akatafakari uamuzi ule akaona hauna manufaa , akaamua kufanya mapatano na mkewe na sasa wapo pamoja. Kilichonisikitisha ni yale maneno ya ovyo aliyotoa juu ya mkewe na leo hii wapo pamoja tena.

    Mie nakubaliana na ushauri wako wa kutulia na kuchukua maamuzi kimya kimya bila kutengeneza public scandal ambayo mwishowe inaweza kukutafuna wewe mwenyewe. Kumbuka: mpenzi wa kweli anauma na si rahisi kuachana naye kienyeji
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! ukae kimnya? nawajae mpaka wamwagike kama hakujiheshimu mwenyewe why mie nimuheshimu? atakua kajivunjia heshima yeye mwenyewe haihusiani na mimi,tena bora wajae ili akome na hapo hapo tumeshamaliziana,haijahusu kutoka nje ya ndoa nikwasababu mke/mume ana dosari ni tabia mbaya alonayo2 wala si kutokuwajibika.
     
  9. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thubutu??? hasira aiyandaliwi!
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aliekushauri anaishi wapi? isije ikawa anaishi Dodoma....wewe una mke au mme?kama unae basi ana kazi..
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Siwezi kunyamaza kamwe na wala sintapiga kelele kamwe,....atakaye nyamaza ama kupiga kelele ni yule aliyefumaniwa,......dawa ya mwizi mfukuze kimya kimya bana
     
  12. charger

    charger JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hayana formula haya,unaweza ukazimia definately mtu aliyezimia hapigi kelele
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Magulu dodoma kuna nini?
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
     
  15. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna ukweli,haina faida yoyote kujaza watu na kufanya mambo ya kumdhalilisha kama kumpiga picha za utupu na mengineyo halafu kesho unaendelea kuishi nae nyumba moja.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kwenye kufumaniana kuna kulinda heshima????
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hujui kuna MILEMBE pia hutoa ushauri kwa wagonjwa wa akili...
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    utakufa na tai shingoni
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Swala ni kutokwenda kichwa kichwa kama mbuzi aliyekatwa shingo,uwe umejipanga na maamuzi unayo tayari
    nikiitwa leo nikamfumanie Mr siendi ili iweje baada ya hapo?

     
  20. M

    MAMU ONE Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nna uhakika hakuna mwenye rohoya aina hiyo
     
Loading...