Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukikutana uso kwa uso na Kikwete mtaani utafanya nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Father of All, Mar 3, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Utamlinda
    Utamfanyia kweli
    Utampa salamu zake
    Utamlalamikia
    Utakimbia
    Je kwanini rais analindwa kana kwamba ni mharifu?
    Wanangu huenda uzee,
    Msifanyie masihara swali langu
    Maana najiandaa kuwa rais
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mimi ntarudi nyumbani coz ntajua siku yangu ishaharibika.
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usiku au mchana?
     
  4. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nitamuambia akubali kuwa nchi imemshinda kea hiyo aikabidhi kwa uongozi wa mpito, halafu tufanye uchaguzi ulio huru na haki mwezi August 2012
     
  5. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ntajua hapo nini chakufanya na pia itategemea na mood ya siku hiyo na pia kama hamna mtu ananiona.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nitampa kile Kilichomtokea Mwinyi Diamond!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kikwete huyuhuyu au just ndugu yake. Kama ni huyuhuyu huwezi mkuta bila mlinzi/walinzi KAMWE!
     
  8. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    sikwepeshi,nakata alafu nafunua..
     
  9. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Ntamweleza udhaifu wake ki-uongozi na pia hana huruma kwa wananchi ndio sababu anasafiri nje ya nchi kila wakati,nitamweleza pia safari za nje siku moja atajulishwa abakie nje
     
  10. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unamzungumzia baba mwanaasha?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu nikikutana naye nitampeleka nijuako huku mtaani kwetu!

    Atashangaa na roho yake!
     
  12. M

    MYISANZU Senior Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nammaliza pale pale bila kupoteza time.Itakuwa ni GOLDEN CHANCE!
     
  13. d

    dee dee Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitamwambia huku niki-shake hand nae " Hi Mr president am a big fan".
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Mi naomba niombee ruhusa kwanza kwa mod ili wasinipige BAN nikwambie ntakacho mfanya.
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he mitaa ya bongo humkuti labda ya huko nje anapoenda kuzurura kama machinga
     
  16. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,649
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Nitamsonya, fyuuuuuu!
     
  17. papason

    papason JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Rungu la kichwa!, Rungu la kiuno!, Rungu la shingo!, Rungu la ikulu ndogo, mwanu wa mwiziiiiiiiiiiiii!, mwiziiiiiiii!
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha siku moja kikwete alienda tabora sasa alivyofika kule akafikia ikulu ndogo sijui alipatwa na wazimu gani bwana akavaa track suit yake na kofia akaanza kufanya jogging kwa wanaojua mji wa tabora alikimbia kwanzia pale ikulu ndogo, cheyo, taboya boys na national
    wapambe wake wakawa wako nyuma wanamfuata na kaunda suti zao coz walikuwa hawajui anapoenda...
    Watu walikuwa wakikutana nae njiani wanajiuliza huyu jamaa kafanana na jk kwa sabbu siku hiyo jamaa alikuwa ni yeye na walinzi wake tu wachache wanakatisha mitaani wanakimbia
     
  19. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    mimi nikikutana nae nitamuambia kuwa nauza ndege aina ya mbayuwayu coz nasikia anawapenda sana hao ndege
     
  20. k

    kituro Senior Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yanayo nipasa kumfanyia kiongozi nitamfanyia! heshima nitampa kwakuwa mie wajibu wangu ni kumpa heshima!
    nakumwambia matatizo yetu katika maeneo ninayoishi kama ni Mbuguni, Kijenge, Usariva au ungalimited ndicho nitakachomwambia lakini siyo kumlaumu kama vile yeye ndiye aliyesababisha hata kama nikijuwa kuwa baadhi ya vitu vimeenda ovyo kwa sababu yake yeye.

    huo ndio ukweli kuhusu mimi nikikutana nae jk mtaani.
     
Loading...