Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukikutana na kikwete, utamshauri nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sir R, May 27, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naona hali ya utawala wa JK inazidi kuwa mbaya, mambo haendi, mfumuko wa bei uko juu, viongozi wanalipuka, askari wanaua, wanafunzi wanafeli masomo, mishahara inachelewa. wafanyakazi hawajitumi, rushwa inazidi kuota mizizi, viongozi ni waongo,

    Ikitokea ukapata nafasi ya kuonana na JK katika hali hii utamshauri nini.
     
  2. A

    Awo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Resign
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    atekeleze uadilifu kuanzia ikulu hadi kwa vi0ngoz wangu wa mtaa
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu uatamfanya aanguke.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanini?
     
  6. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Aachie ngazi haraka sana yeye na viongozi wake wakuu wote. Turudi kwenye drawing board tufanye uchaguzi mpya!!!
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asije akapendekeza mafisadi papa kugombea uraisi 2015 ataua chama kwani kiko icu
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ajihuzulu.Rais anashindwa hata kutoa pole kwa watz wenzake anaowaongoza wa tarime!.urais aliupata kwa bahati mbaya ndo maana hajui kwanini watz ni maskini.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Apunguze sifa, majivuno na kuuza sura. Nitamshauri pia akunje uso wa mbuzi achape kazi, ushwahiba sio deal then safari zake zisizo na tija kwa taifa aachane nazo! Watanzania tushapevuka, we don't need Artists in serious issues!
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Si matarajio yake.
     
  11. T

    Twasila JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,401
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    East or West home is best and that be a statesman rather than a politician.
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasikia sasa hivi ana kichanga
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Akae chini na apige hesabu ya gharama za ahadi zake zinafikia Tshs. ngapi na atueleze lipi linawezekana na lipi haliwezekani....................
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    WHO TOLD YOU...........??? Hili ni jina la sehemu anakokwenda kujirusha na KIMEGHJI kidogo na kutuacha matumaini ya ahadi zake................
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nitamtemea mate usoni.
     
  16. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aendelee kupaa angani siku akitua nchi imekamatwa na chadema.
     
  17. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jambo kubwa ambalo nitamshauri yeye akiwa kama amiri jeshi mkuu wa majeshi yote likiwemo jeshi letu la polisi amfukuze kazi IGP Mwema kwa kutowachukulia hatua viongozi wa kisiasa wanaovunja amani na kuhubiri siasa za chuki wakiwemo viongozi waandamizi wa CHADEMA.

    Ningemtolea mfano wa mwenzake Yoweri Kaguta Museveni anavyowashughulikia viongozi wakorofi kule Uganda.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    nitamshauri ahachie ngazi/ang'atuke kuanzia kesho jioni. pia nitamueleza makosa yake ya kujibu the heague.
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nitamshauri aache kukenyua
     
  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Akisikia hapo penye red atachanganyikiwa.
     
Loading...