Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukifumaniwa na soksi utajiteteaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 15, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mwandani wako kaifumania soksi kwenye mfuko wako wa suruali au kwenye kibeti chako. Hivi utajieleleza vipi?.......au utajitetea vipi? Nyie mambo yenu ni pekupeku maana mnaaminiana sana tu sasa hii soksi kulikoni ni ya kazi ipi tena? Au unachemsha zako huko za pembeni.....

    [​IMG]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Namwambia ndio nataka tufanye majaribio siku hiyo, maana inasaidia ladha ya nanasi na chungwa.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    atakuuliza ufanye majaribio na nani na hata hamjawahi kushauriana?
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    Nilipita kwenye promotion/ wahamasishaji walipita offisini wakawa wanagawa kwa kila mtu kama sehemu ya kampeni ikabidi na mimi nichukue angalau moja kuwaunga mkono
     
  5. s

    sithole JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mm kuna rafk yangu mkewe aliikuta mfukoni,ilikua kes kubwa!ila unajua tena akina mama wana huruma,yakaisha!ila ilikua timbwiri la kufa mtu!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimekutana na promotion njiani wananikonvisi kununua kwa ajili ya majaribio hasa ya kupanga uzazi.

     
  7. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mzee mmoja Mchagga akiwa mjini Shinyanga alitembelewa na mkewe ambaye huishi kijijini. Huyo mzee alikuwa na Land Rover 109 ambayo aliitumia kibiashara kwenda magulioni.

    Siku chache baada ya bi mkubwa kufika Shy, akakumbana na soxy kwenye nguo za mzee wakati anazifua. Alikuwa hajui ni kitu gani hivyo akamwekea.

    Mzee aliporudi akaambiwa: 'kuna hii kitu nimeikuta kwenye nguo zako'.

    Mzee akajibu: 'Ooh afadhali, nimeitafuta sana, huwa inatumika kuziba pancha kwenye tairi'.
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    teh..teh..teh..teh
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=2][/h]
    sithole mara nyingi atahisi unadili fulani na ndiyo maana lazima alete zengwe la uhakika ili ajue ukweli ulivyo.......
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    uzazi upi na yeye tayari alikwisha kufunga kizazi tana kwa mashinikizo yako mwenyewe............
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ngumu kumesa! Namwambia huwa natumia kujichua ukiwa haupo kupunguza sugu kunako dushelele.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    duh hiyo ni kiboko...........na kazi yake ni kuziba pancha ili kuzuia yasiyotakikana kujitokeza.....na kushinda
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    inachekesha sana
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...mi ndio kwanza naingia jamani.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    loh........kapalampya.....unajichua na mpira si utakuumiza....................akikuuliza kwa nini usijichue na mikono utamweleza nini?
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    babkey.........basi bisha hodi kwanza...............lol
     
  17. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu its easy.., hivi hujakunatana na wale watu wa Ukimwi wanagawa Condom bure..., au huwezi kumchukulia rafiki yako fulani ambaye nyendo zake mbovu ili atumie.., au rafiki yako hawezi kukupa ili umuwekee ili wife asiione, au huwezi kuiona rafiki yako kaiangusha ukaiokota ili uje umpe baadae (don't want anything to go to waste)

    If everything don't work.., I guess "It Wasn't Me....." is the last option to use.
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    labda uniambie imeshatumika au bado? kama bado inazungumzika ila kama tayari hujniconvice bado.
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kama haijatumika na iliyotumika si zinafanana tu...........siyotumika inaweza kuwa njiani kutumika.............na iliyotumika inamaanisha safari nyingine huenda iko njiani pia.............si mwonja asali haachi hadi achonge mzinga..........
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanamme hakosi lakusema. Mashallah wamejaaliwa......
     
Loading...