Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukienda beach uhondo bwerere....!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pomole, Mar 3, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanapenda kwenda beach kuogelea lakini wapo wanaoenda kwa kuwa uhondo ni bwerere...
    000i053D3NX.jpg
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mh mbona ni ''mibongebongenyanya'' hivi....lol
     
  3. P

    Pomole JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mibonge ukiikuta beach imelowana inavutia kuliko vimodo,na huo ndo uhondo wenyewe
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyo mwenye njano
     
  5. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Mmm! hii ukiwa na bi mdogo lazima akukamate unakodoa macho! noma
     
  6. P

    Pomole JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgalanjuka:nimecheka hadi basi,kuna bi.mdogo wa best ile kufika tu ufukweni na kuona wadada waliopo,kamwambia jamaa warudi home na ugomvi juu.nahisi alimuona jamaa anakodoa
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwanamke kujiamini bwana,kwani wao wana nini na yeye ana nini:rain:
     
  8. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii minene inatia hamu ya haraka ila pia inakinai haraka, ni km kula chakula cha mafuta unakinai na kupata kiu baada ya muda.

    ila yanakuwa na k- ndogoooo ukilinganisha na vile vibasmati huwa vitamuuu halafu havikinai.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh imeshiba hasaaa
     
  10. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahaa hii kweli ni nzuri hata na mimi nmeipenda caz beach siyo mahali pa kwenda kushangaa maji tu kumbe hatakuna burudani nyingine aisee..
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    huuuuuuuuuuuuuuuuuuuum....................hebu nkalale mie mana nkiendelea kuangalia hii picha yatakua mengine afu bibi hayupo kasafiri
     
  12. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Hhahaha na siku nyingine ukitaja safari ya beach tu.. unapewa za chembe na mgomo juu!
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huku ni kudhambishana tu jamani duh!
     
  14. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah! nimekosea njia!
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huyo aliyevaa yellow ni noumer..
     
  16. B

    Bahama Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman dunian kuna mambo.
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kaaazi kweli kweli
     
  18. b

    batadume Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiiii busness mazeeeeeeee hapa hamna chaajabuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Bibi yenu kanipa Ban kuja JF kwa masaa ma2 kisa kanikuta nadownload hii picha
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimeshau miwani nyumbani, nitarudi baadae.
     
Loading...