Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili wa Serikali na Jeshi la Polisi Kinondoni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Return Of Undertaker, Aug 22, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa kuna zaidi ya askari 500 wanapita na bomoa bomoa cha ajabu zaidi baada ya greda kuvunja nyumba askari wa jeshi la polisi wanachoma mabaki ya mali zilizobomolewa ndo nini hii jamani ?????
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    laana yao milele.poleni wanakinondoni madale!

    wanawaita wavamizi.
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Na mkuu wa wilaya yupo hapo hapo anadai ni wavamizi
     
  4. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwisho unakuja
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana! hadi raha! yaani hamna jambo jema kwenu! watu wamejenga holela kwa hela za kifisadi,serikali yetu sikivu inawaondoa ki sheria wanagoma! Jeshi la polisi linawajibika kuhakikisha sheria zinafuatwa mna complain! so mnatakaje?! yani wabishi kama****!
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,371
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Wabongo kutokuwa na jema wewe unajisikia rahaa!
     
  7. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    njoo na hoja vizuri acha kulalama kwani hizo nyumba serikali imeamka tu asubuhi na kukuta zimeota kama uyoga kwa usiku mmoja walikuwa wapi siku zote mpaka kuja leo na kufanya unyama maanake kwingine huwa naona wanapewa muda kuchukuwa chao imekuwaje leo wachome mabaki?

    kumbuka kuna watu serikalini kazi zao kila siku ni kuongoza watu wapi wajenge wapi wafanye nini je wako wapi

     
  8. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kusema ni ukatili wa serikali, lakini ni vigumu kuamini serikali imefanya uamuzi wa kutudhuru baada ya kudhulika hivyo na hiyo kazi yao.

    1. Zimekua LRover 7 zimejaza FFU na kufyatua mabomu ya machozi. Haya mabomu yamewaathiri watu na hasa watoto


    2. Mgambo wamebomoa milango ya nyumba yangu wamepekua vyumba na kuiba 42 inchi TV na hela.

    3. Unatoa taarfa polisi unaambiwa wewe nawe mvamizi

    Naomba kama mtu ana simu ya mbunge Mdee atuwekee hapa au kama mbunge mwenyewe anasoma hapa afuatilie hili kwa sababu limevka mstari mwekundu.
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Raha saana kwa ujuha wao!
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nakwambia ki ukweli ukiwabana hao walojenga hapo,wengi utakuta vibali vyao vya magumashi! kama ni swala la serikali kuwaona wakijenga au kutowaona haijalishi,kama wangekuwa right mahakama isingeamuru waondolewe!
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina wasiwasi na lengo lako. Mimi niko mbali na hilo eneo sihusiki na hayo unayoyasema ya uvamizi na ufisadi. Kwa sababu niko njiani kuelekea kwenye eneo hilo linalogombaniwa kwa nini mgambo wavunje mlango wa nyumba yangu na kuniibia. Halafu hao unaoita mafisadi ndio hao ho serikalini, mimi sipo serikalini.

    Mgambo wameingia kwenye nyumba za watu (mbali na eneo husika) wamewapiga na kuondoka HAPA KUNA KITU SI SAHIHI NA SI CHA KAWAIDA KINACHOFANYWA NA SERIKALI KWA UKATILI.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo hapo wanataka kuponea njaa zitawauwa hao.....!
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Si ni mtu aweke picha basi tuzitumie wengine kufikisha hiki Kilio cha uonevu Level nyingine since

    "Judiciary" wamehusika kwa kutoa hukumu.

    "Executive" wako hapo on field RC or DC ndio mwakilishi wao.

    Na wote hao hawawezi kujihukumu. Mihimili ilobaki

    "Legislature" hawaturuhusiwa kujadili kwa kisingizio kuwa jambo liko mahakamani.

    And The Fourth Estate "Media" yetu haina nguvu, wakiongea wanafungiwa, Refer MwanaHalisi.

    Kilichobaki ni the Emerging Sixth Estate "Social Networks and Forums" kitusemee.

    Mwenye kuweza kuleta picha, Tafadhali fanya hivyo
     
  14. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa nadhani unachanganya mada,
    Kimsingi ni kweli lengo mahsusi ni kuwaondoa wavamizi wa mashamba, ambao kwakweli naishukuru serikali kwa moyo wa dhati kwa kulifanyia kazi jambo hili!

    Yaani ni kama walisha unda jeshi dogo na himaya yao, mtu alipokuwa akisogelea eneo lao anaulizwa maswali na wasipo rizika na majibu wanakupa mkong'oto haswa! Na usilogwe ukasogea na gari, na kama lina namba za serikali ama SU ndo kiama yako imekukuta! KWA KWELI KWA HILI NAIPONGEZA SANA SERIKALI KUKOMESHA UHUNI HUU,

    Angalizo:
    Kuna askari wasiokuwa waaminifu ambao wametumia mwanya huu kudhulumu mali za wananchi wasio kuwa na hatia. Na pia kumekuwa na tatizo la kubomoa hadi nyumba zisiziko husika. Nawasihi waongeze umakini kwa haya mambo mawili yasiharibu nia njema ya kukomesha uharamia huu.

     
  15. m

    mamajack JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hakina asikali mwaminifu kama si mwizi basi mla rushwa.
     
  16. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Washajua kwenye boxi la kura hawachomoki ni kuchakachua then wanatangazana
     
Loading...